The Douglas Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Bar
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 2.159.694 ₫
Tổng 2.764.408 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đơn Tiêu chuẩn

  • 5 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 9 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • 9 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Standard Double Room

  • 20 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Hartlepool, The Douglas Hotel nằm ở khu trung tâm thành phố và gần ga tàu. Hartlepool Maritime Experience và Bảo tàng Hartlepool là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Trang trại Động vật Thiếu nhi Tweddle hay Câu lạc bộ golf Billingham nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Công viên Victoria hay Sân vận động Riverside. Xem cẩm nang du lịch Hartlepool của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Hartlepool
Bản đồ
2 Grange Road, Hartlepool, England, TS26 8JA

Lân cận

  • Công viên Victoria
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Hartlepool Maritime Experience
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Bảo tàng Hartlepool
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Công viên Ward Jackson
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Tượng Khỉ
    3 phút đi xe - 2.0 km

Đi lại

  • Ga Hartlepool - 12 phút đi bộ
  • Durham (MME-Sân bay Tees Valley) - 38 phút lái xe

Nhà hàng

  • King Johns Tavern
    5 phút đi bộ
  • The Showroom
    5 phút đi bộ
  • McDonald's
    8 phút đi bộ
  • Chow Kee
    4 phút đi bộ
  • The Park Inn
    8 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

The Douglas Hotel

  • Nhà khách tọa lạc ở trung tâm thành phố
  • The Douglas Hotel có quán bar và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), nơi lưu trú không khói thuốc và phòng đại tiệc
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, phòng họp và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại The Douglas Hotel đều kèm theo các tiện nghi đẳng cấp như điều hòa, cũng như tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
    • TV 32 inch với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo và dụng cụ pha cà phê/trà

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 9:00 với phụ phí: 10 GBP cho người lớn và 10 GBP cho trẻ em
  • 1 quầy bar/khu lounge

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Không có dịch vụ dọn phòng
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn

Giải trí

  • TV 32 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng sớm với phụ phí
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:30
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): người lớn - 10 GBP; trẻ em - 10 GBP
  • Có thể nhận phòng sớm với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Hạng nơi lưu trú

Địa điểm lưu trú này đã nhận xếp hạng sao chính thức từ VisitEngland - Hội đồng Du lịch Quốc gia Anh.

Câu hỏi thường gặp

The Douglas Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại The Douglas Hotel

Kể từ 29/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại The Douglas Hotel vào 13/09/2026 có giá từ 2.159.694 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại The Douglas Hotel

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại The Douglas Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Áp dụng phụ phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại The Douglas Hotel

Giờ trả phòng: 10:30. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

The Douglas Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Hartlepool, nhà khách này cách Milll House Leisure Centre và Công viên Victoria chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Hartlepool Maritime Experience và Bảo tàng Hartlepool cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga Hartlepool 12 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.