Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

5,4 trên 10,
Giá hiện tại là 1.641.557 ₫
Tổng 1.920.621 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc (Poolside View)

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Studio, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 5 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 2 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc

  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc (Poolside View)

  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, quang cảnh hồ

  • Quang cảnh hồ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc, quang cảnh hồ

  • Quang cảnh hồ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, quang cảnh hồ

  • Quang cảnh hồ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Indianapolis, Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway nằm gần sân bay. Du khách có thể đến với Vườn Tiểu bang Sông White nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng; ngoài ra Sở thú Indianapolis và Bảo tàng Trẻ em Indianapolis là những danh thắng khác được nhiều người quan tâm. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Đường đua Ô-tô Indianapolis hay Trường đua Lucas Oil Indianapolis. Xem cẩm nang du lịch Indianapolis của chúng tôi
Bản đồ
2930 Waterfront Pkwy, West Drive, Indianapolis, IN, 46214

Lân cận

  • Công viên Eagle Creek
    Công viên Eagle Creek
    5 phút đi xe - 7.5 km
  • Trường đua Lucas Oil Indianapolis
    Trường đua Lucas Oil Indianapolis
    10 phút đi xe - 9.4 km
  • 8 Seconds Saloon (Trung tâm giải trí)
    8 Seconds Saloon (Trung tâm giải trí)
    10 phút đi xe - 8.0 km
  • Đường đua Ô-tô Indianapolis
    Đường đua Ô-tô Indianapolis
    11 phút đi xe - 5.3 km
  • Nhà máy Ô tô Dallara IndyCar
    Nhà máy Ô tô Dallara IndyCar
    11 phút đi xe - 6.3 km

Đi lại

  • Ga Indiana University-Riley - 16 phút lái xe
  • Ga Indianapolis - 18 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Indianapolis (IND) - 17 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    5 phút đi xe
  • McDonald's
    3 phút đi xe
  • Chipotle Mexican Grill
    18 phút đi bộ
  • Starbucks
    18 phút đi bộ
  • Cracker Barrel
    5 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

  • Khách sạn ở gần Đường đua Ô-tô Indianapolis
  • Tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway, bữa sáng kiểu Âu miễn phí, sân hiên và quán bar đều rất đáng mong đợi. Nhà hàng món ăn kiểu Mỹ Garnet Fusion Bar & Grill trong khuôn viên có thực đơn cho trẻ và phục vụ bữa tối. Ngoài trung tâm dịch vụ văn phòng, Wifi miễn phí trong phòng cũng tuyệt vời không kém.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và phòng họp
    • Dịch vụ ATM/ngân hàng, máy bán hàng tự động và bàn bi-da
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 130 phòng có những ưu đãi bao gồm điều hòa, ngoài các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và máy sấy tóc
    • TV với kênh truyền hình cao cấp
    • Tủ lạnh, lò vi sóng và dụng cụ pha cà phê/trà

Chi tiết giá trọn gói

  • Tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway, khách có thể đặt phòng với giá trọn gói. Giá này cao hơn vì đã bao gồm chi phí thức ăn và nước giải khát được phục vụ trong khuôn viên (có thể có một số giới hạn).

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu miễn phí từ 7:00 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 7:00 đến 9:00 vào cuối tuần
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Garnet Fusion Bar & Grill

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Bàn bi-da

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Trung tâm hội nghị (diện tích 1.858 mét vuông)

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc
  • Sảnh tiếp tân
  • Xây vào năm 1984

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV có kênh truyền hình cao cấp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại đường dài miễn phí
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 16 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 20 USD mỗi ngày
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 100.00 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí giường gấp: 20 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân có ảnh hợp pháp và thẻ ghi nợ cho các chi phí phát sinh để nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Giờ sử dụng hồ bơi: 15:00 đến 22:00

Câu hỏi thường gặp

Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà. Sử dụng hồ bơi từ 15:00 đến 22:00.

Chi phí lưu trú tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

Kể từ 27/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway vào 29/09/2026 có giá từ 1.641.557 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

Giờ nhận phòng từ 15:00.

Giờ trả phòng tại Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

Giờ trả phòng: 11:00.

Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway có giá trọn gói với tất cả quyền lợi hay không?

Nơi lưu trú này có một vài gói giá trọn gói.

Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway tọa lạc ở đâu?

Nằm gần sân bay, khách sạn này cách Đường đua Ô-tô Indianapolis 4,4 km, Nhà máy Ô tô Dallara IndyCar và Bảo tàng trường đua Indianapolis Motor Speedway Museum khoảng 10 km. Sân Gôn Brickyard Crossing và 8 Seconds Saloon (Trung tâm giải trí) cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Travelodge by Wyndham Indianapolis Speedway

5,4

5,0

Sạch sẽ

5,0

Tiện nghi, dịch vụ

6,2

Nhân viên & dịch vụ

4,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 118/639 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 86/639 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 100/639 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 108/639 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 227/639 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The place is out dated but it was a comfortable stay
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff very friendly
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A wonderful place fro a stop over. The Bar & Grill was a great addition.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Love the lake and old timey pool and hot tub.....
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The pictures do this place justice.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
We fed the ducks and that was fun!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Was second guessing staying after reading other reviews but it was a nice stay!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The pool was very cold carpet needed sweeping my room had no working fridge breakfast was subpar they didnt clean our room or give us more towels we had to ask for things could of cleaner in the commons area the hot tub was hot
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Ok place. Close to the racetrack.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Sạch sẽ
I like the hot tub but the pool needed clean out more
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was clean The stuff was helpful The pool and hot tub was great and fun
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Poorly maintained. Worked for a cheap and quick stay for the weekend.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I booked 2 lake view rooms. My view was NOT the lake. It was looking at the parking lot and the rest of the hotel. Unclean hotel. Items broken in my room, toilet, shower. Loud guest in the middle of the night.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Awful, the pics online don’t justify the real thing. This place is a straight hood.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Hot tub, the towels is small, The sheets must be washed, clean, and changed.to the new every 1 month
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice room for the price!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel simples, mas limpo e equipe bem prestativa.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It Was a great experience
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
By Far the worst Hotel I have ever stayed in 40 + years of travering. If you have any further information for Travel Lodge By Windham corperate please forward it to me i would like to write them a letter.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
close to where we were going
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
We stayed in the middle of a week, for an overnight stay. The room was clean and updated. The lobby was spotless. The staff was super helpful. Will stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
X
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Place
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Pool, table tennis & hot tub were great.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel seems a bit run down but not terrible. Glory of former days could be recaptured, though. Loud kids outside my room, yelling and running, late at night. Nice atrium. Price was nice. Room was just fine. Staff was pleasant.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026