Toàn bộ căn hộ

Lexy Room 88

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Wifi miễn phí
  • Có bãi đậu xe
Giá hiện tại là 343.730 ₫
Tổng 415.913 ₫
bao gồm thuế & phí
26/10 - 27/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Căn hộ tiện nghi đơn giản, ban công, quang cảnh hồ bơi

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Căn hộ dành cho gia đình, ban công, quang cảnh hồ bơi

  • 36 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Lexy Room 88 tọa lạc tại Pekayon Jaya, khu vực thuộc Bekasi. Tín đồ mua sắm sẽ không thể bỏ qua Trung tâm Thương mại Grand Indonesia và Trung tâm thương mại Pakuwon Bekasi; trong khi những người yêu thiên nhiên có thể lên kế hoạch khám phá Công viên thành phố Bekasi và Công viên Suropati. Trans Snow World Bekasi và Công viên nước Go! Wet Grand Wisata Bekasi cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Bekasi của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Jakarta
Bản đồ
Jl. Bulevard Raya Kota Harapan indah, Pusaka Rakyat, Kec. tarumajaya, Bekasi, Jawa Barat, 17214

Lân cận

  • Trung tâm Mua sắm Revo Town
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm thương mại Pakuwon Bekasi
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm thương mại Metropolitan Mall Bekasi
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Trung tâm Thương mại Grand Metropolitan
    4 phút đi xe - 1.8 km
  • Trung tâm thương mại Lagoon Avenue Bekasi
    7 phút đi xe - 3.5 km

Đi lại

  • Ga Bekasi Barat - 12 phút đi bộ
  • Sân bay Jakarta (HLP-Sân bay Quốc tế Halim Perdanakusuma ) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • Point Coffee Gedhe
    4 phút đi bộ
  • Ramen Seirock-Ya Jepang
    2 phút đi bộ
  • Jittlada Thai Cuisine
    1 phút đi bộ
  • Nasi Bebek Madura Hj.Lela
    1 phút đi bộ
  • Harlan + Holden
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Lexy Room 88

  • Căn hộ nằm ở Pekayon Jaya
  • Lexy Room 88 có sân chơi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Lexy Room 88 cũng kèm theo các tiện nghi đẳng cấp bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop, ngoài ra còn có tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Bếp nhỏ với tủ lạnh, máy rửa bát và bếp nấu
    • Ban công, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và bàn

Câu hỏi thường gặp

Lexy Room 88 có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Lexy Room 88

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Lexy Room 88 vào 26/10/2026 có giá từ 343.730 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Lexy Room 88 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Lexy Room 88

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 27000 IDR mỗi ngày.

Giờ nhận phòng tại Lexy Room 88

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Lexy Room 88

Giờ trả phòng: 12:00.

Lexy Room 88 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Pekayon Jaya, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm Mua sắm Revo Town và Trung tâm thương mại Pakuwon Bekasi chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Trung tâm thương mại Metropolitan Mall Bekasi và Trung tâm Thương mại Grand Metropolitan cũng chỉ cách đó khoảng 3 km. Cách Ga Bekasi Barat 12 phút đi bộ.