Guestready - Tanner Apartments

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 4.453.043 ₫
Tổng 7.976.510 ₫
bao gồm thuế & phí
17/07 - 18/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Căn hộ (One-Bedroom Standard Apartment)

  • 6 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ (One-Bedroom Apartment)

  • 6 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Trung tâm Luân Đôn, khu vực thuộc Luân Đôn, Guestready - Tanner Apartments nằm gần ga tàu. Nếu có kế hoạch mua sắm, Phố Oxford và Chợ Borough là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Vòng đu quay London Eye và Sân ngắm cảnh Sky Garden dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm Triển lãm ExCeL hay Lâu đài Hoàng gia Albert. Xem cẩm nang du lịch Luân Đôn của chúng tôi
Bản đồ
144 Tanner Street, London, England, SE1 2HG

Lân cận

  • Sông Thames
    Sông Thames
    6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Cầu Tháp
    Cầu Tháp
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Tháp London
    Tháp London
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • The Shard (Tòa nhà chọc trời)
    The Shard (Tòa nhà chọc trời)
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Cầu Luân Đôn
    Cầu Luân Đôn
    17 phút đi bộ - 1.4 km

Đi lại

  • Ga Bermondsey - 10 phút đi bộ
  • Ga London Bridge - 15 phút đi bộ
  • Sân bay Heathrow (LHR) - 67 phút lái xe

Nhà hàng

  • WatchHouse
    3 phút đi bộ
  • Bartons
    2 phút đi bộ
  • Thames Takeaway
    1 phút đi bộ
  • The Barrel Project
    2 phút đi bộ
  • The Doodle Bar
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Guestready - Tanner Apartments

  • Khách sạn ở gần Sông Thames
  • Nằm rất gần Cầu Tháp và Tháp London là Guestready - Tanner Apartments với vô vàn tiện nghi nổi bật. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Guestready - Tanner Apartments đều cung cấp các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Smart TV 33 inch với Netflix, dịch vụ stream và truyền hình kỹ thuật số
    • Ban công/sân hiên và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hoạt động gần đó

  • Cho thuê xe đạp

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào 48 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Offsite parking fee: GBP 27 per day (0.3 mi away)

The above list may not be comprehensive. Fees and deposits may not include tax and are subject to change.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Guestready - Tanner Apartments có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Guestready - Tanner Apartments

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Guestready - Tanner Apartments vào 17/07/2026 có giá từ 4.453.043 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Guestready - Tanner Apartments

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Guestready - Tanner Apartments

Giờ trả phòng: 11:00.

Guestready - Tanner Apartments tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Luân Đôn, khách sạn này cách Sông Thames, Cầu Tháp và Tháp London khoảng 15 phút đi bộ. The Shard (Tòa nhà chọc trời) và Cầu Luân Đôn cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga Bermondsey 10 phút đi bộ và cách Ga tàu điện ngầm Cầu Luân Đôn 13 phút.

Nhận xét

Nhận xét về Guestready - Tanner Apartments

9,4

Ngoại hạng

9,0

Sạch sẽ

9,0

Tiện nghi, dịch vụ

9,0

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2/3 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 1/3 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/3 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/3 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/3 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

HECTOR

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente ubicación
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Christine

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Restaurant and fish chips shop. Walk to London and tower Bridge
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Scott

Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026