Khách sạn căn hộ

FAV LUX HIDATAKAYAMA

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Không gian ngoài trời
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 2.433.343 ₫
Tổng 2.676.677 ₫
27/09 - 28/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng

Standard Double Room

  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Japanese-style Room

  • 4 khách
  • 4 nệm kiểu Nhật đôi

Standard Twin Room

  • 4 khách
  • 2 giường đơn

Phòng 4 tiện nghi đơn giản, không hút thuốc (Tatami Room)

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 4 nệm kiểu Nhật đơn

Condo Deluxe, không hút thuốc (Executive Bunk)

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đơn và 2 giường cỡ queen

Phòng 2 giường đơn Executive

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Condo truyền thống, không hút thuốc (Japanese modern)

  • Quang cảnh thành phố
  • 43 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 nệm kiểu Nhật đơn và 2 giường cỡ queen

Condo Cao cấp, không hút thuốc (Japanese modern with view bath)

  • Quang cảnh thành phố
  • 43 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đơn và 2 giường cỡ queen

Phòng 2 giường đơn Superior

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Suite dành cho gia đình, không hút thuốc (Bunk Suite)

  • Quang cảnh thành phố
  • 47 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đơn và 2 giường cỡ queen

Phòng Suite Cao cấp, không hút thuốc (View Bath Bunk Suite)

  • Quang cảnh thành phố
  • 51 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đơn và 2 giường cỡ queen

Phòng Suite Premium, không hút thuốc (Sauna Suite)

  • Quang cảnh thành phố
  • 83 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 8 khách
  • 2 giường đơn, 2 giường cỡ queen và 2 sofa giường đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, không hút thuốc (Universal Room)

  • Quang cảnh thành phố
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Hida Takayama Onsen, khu vực thuộc Takayama, FAV LUX HIDATAKAYAMA nằm gần ga tàu. Di tích Kiến trúc Takayama Jinya cùng Hội trường Triển lãm Takayama Yatai Kaikan là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; và không thể bỏ qua Công viên Trượt tuyết Mont Deus Hidakuraiyama nếu đang tìm kiếm một trải nghiệm đáng nhớ. Và đừng quên dành ít thời gian tại Làng dân gian Hida Minzoku Mura. Xem cẩm nang du lịch Takayama của chúng tôi
Xem thêm khách sạn căn hộ khác tại Takayama
Bản đồ
6-101 Hanasatomachi, Takayama, Gifu, 506-0026

Lân cận

  • Di tích Kiến trúc Takayama Jinya
    Di tích Kiến trúc Takayama Jinya
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Chợ buổi sáng Miyagawa
    Chợ buổi sáng Miyagawa
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Hội trường Triển lãm Takayama Yatai Kaikan
    Hội trường Triển lãm Takayama Yatai Kaikan
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Trung tâm Thông tin Du lịch Takayama
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Khu bảo tồn các tòa nhà truyền thống Takayama
    9 phút đi bộ - 0.8 km

Đi lại

  • Ga Takayama - 3 phút đi bộ
  • Sân bay Matsumoto (MMJ-Sân bay Shinshu - Matsumoto) - 121 phút lái xe

Nhà hàng

  • マクドナルド
    4 phút đi bộ
  • 松喜うし
    3 phút đi bộ
  • なないろ
    3 phút đi bộ
  • あじ平
    4 phút đi bộ
  • 飛騨産そば 飛騨
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

FAV LUX HIDATAKAYAMA

  • Khách sạn căn hộ ở ngay gần Chợ buổi sáng Miyagawa
  • Tọa lạc gần Di tích Kiến trúc Takayama Jinya và Hội trường Triển lãm Takayama Yatai Kaikan, FAV LUX HIDATAKAYAMA có sân hiên, trang thiết bị giặt ủi và phòng tắm hơi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn căn hộ này bao gồm:
    • Bữa sáng (phụ phí), bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và máy bán hàng tự động
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 53 phòng đều hỗ trợ các tiện nghi đẳng cấp như máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với chậu vệ sinh/vòi rửa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LCD 49 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Bếp nhỏ, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Phòng xông hơi

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (1.000 JPY mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Đồ chơi trẻ em
  • Thanh chắn giường

Bếp nhỏ

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò vi sóng
  • Tủ đông
  • Tủ lạnh

Khu ẩm thực

  • Có bữa sáng mang đi hàng ngày từ 7:00 đến 10:00 với phụ phí: 1.500 JPY cho người lớn và 1.500 JPY cho trẻ em

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Giải trí

  • TV LCD 49 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Khu vực ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên

Giặt ủi

  • Trang thiết bị giặt ủi

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Thảm mỏng trong phòng
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tủ đựng đồ

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần ga tàu
  • Ở trung tâm thành phố

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Đèn ngoài trời
  • Hệ thống an ninh

Tổng quan

  • 53 phòng
  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng mang đi (ước tính): người lớn - 1500 JPY; trẻ em - 1500 JPY
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 1000 JPY mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm hệ thống an ninh và đèn hành lang ngoài
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ
Xin lưu ý rằng một số nơi lưu trú không cho phép khách có hình xăm sử dụng nhà tắm công cộng trong khuôn viên

Câu hỏi thường gặp

FAV LUX HIDATAKAYAMA có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại FAV LUX HIDATAKAYAMA

Kể từ 24/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại FAV LUX HIDATAKAYAMA vào 27/09/2026 có giá từ 2.433.343 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại FAV LUX HIDATAKAYAMA

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 1000 JPY mỗi ngày. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại FAV LUX HIDATAKAYAMA

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại FAV LUX HIDATAKAYAMA

Giờ trả phòng: 10:00.

FAV LUX HIDATAKAYAMA tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Hida Takayama Onsen, khách sạn căn hộ này cách Chợ buổi sáng Miyagawa và Di tích Kiến trúc Takayama Jinya khoảng 15 phút đi bộ. Hội trường Triển lãm Takayama Yatai Kaikan và Làng dân gian Hida Minzoku Mura cũng nằm trong phạm vi khoảng 3 km. Cách Ga Takayama 3 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về FAV LUX HIDATAKAYAMA

9,2

Tuyệt vời

9,6

Sạch sẽ

9,0

Tiện nghi, dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 163/250 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 75/250 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 8/250 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 2/250 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 2/250 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
清潔で欲しいアメニティは揃ってました。連泊したくなるホテルでした。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
離車站很近,週邊有一些食店,行6分鐘有一間超市。房間很大,有小型㕑房可煑食,還有冼衣設施,唯一不足是冲凉時水喉出水太慢太少。
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
きれいなマンション型のホテルで、チェックイン・チェックアウトもスマートにでき、とても快適に過ごせました。 セルフアメニティのコーナーに寝巻きも用意されていたのと、部屋に加湿器があったのが嬉しかったポイントです。 特に良かったのはキッチンの設備が充実していたことです。トースターはありませんが電子レンジやIHコンロ、基本的な調理器具が揃っているので、簡単な料理やおつまみを作るのにとても便利でした。キッチンの高さも少し高めで、料理がしやすかったです。 この価格でここまで設備やサービスが充実しているのは嬉しく、値段以上の満足感がありました。ぜひまた利用したいですし、むしろもっと長く連泊すればよかったと思うくらい素敵でした!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
とても親切に対応していただき 気持ちの良い空間でした。是非 また、利用したいと思いました ホテルの前に、駐車場がないので とます。 ありがとうございました😊
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Lovely clean hotel with a spacious room. We parked in the public car park opposite 1000 yen for 24 hr. Easy walk into town and markets etc. Enjoyed the breakfast. Helpful staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
離車站近,乾淨舒服,設備新,雙洗手台對人多來說很適合,簡單廚具皆有附,員工也很親切
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
I loved this hotel — it was super clean, the staff was wonderful, and the location was excellent. I loved the coffee and the comfortable areas throughout the hotel. The beds were also very comfortable.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng
Ótimo custo benefício, quatro espaçoso e bom atendimento. Limpo e ótima localização
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Very basic. Ok stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Nice room, good location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Large spacious room, kitchen facility, functional, nice bathroom
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
아주 좋았어요, 교통, 청결 편리 모든게 좋은 호텔입니다
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Modern and clean. More options for breakfast would be appreciated but not a big deal given the prime location. I like the convenience of having QR code for room key and the comfortable beds.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
房間乾淨寬敞,地點不錯
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
房間乾淨寬敞,服務態度非常好,唯一美中不足的是早餐選擇少,若再加強早餐的部分就很完美了,非常推薦
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
The hotel was clean, very spacious and family friendly. The kids loved the bunk bed set up. Staff was very attentive and helpful. They provide all of the necessary toiletries which was very helpful and much appreciated. The cafe shop was nice .
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

よかった
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Rooms are well equipped with charging ports by the bedside and kitchen is well stocked with utensils and cooking equipment. Shower area is pretty tight but the toilet is kept separate which is good if you have someone showering and another person needing to use the toilet.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Very spacious, modern,
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Clean room . Nice staff . Great location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We had a nice stay at this hotel. The place is clean and accessible. The hotel staff were friendly. The rooms, toilet and bathroom are pretty big compare to other Japan hotels.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Absolutely clean, massive rooms. The wet area was phenomenal in our room, with a large bath the two of us could sit and soak in each night. Two double beds with very comfortable pillows! The staff were friendly, there was a small range of amenities. The only thing I would change is brick in the open segment behind the sinks - this brings light into the room early morning (nothing serious).
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
clean room Polite staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Private sauna, clean rooms, close to station
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Tutto perfetto
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026