Berghotel Lenneplätze

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi

  • Quang cảnh đồi
  • 20 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đôi tiện nghi đơn giản

  • Quang cảnh đồi
  • 21 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đơn

  • Quang cảnh đồi
  • 15 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, ban công

  • Quang cảnh đồi
  • 24 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đơn tiện nghi đơn giản

  • Quang cảnh đồi
  • 14 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng dành cho gia đình

  • Quang cảnh đồi
  • 34 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường tầng đơn và 1 giường đôi

Phòng Suite Junior

  • Quang cảnh đồi
  • 34 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Winterberg, Berghotel Lenneplätze nằm gần sân golf. Bảo tàng Thể thao Mùa đông Tây Đức và Outdoor Theatre Hallenberg (Nhà hát) là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Schanzenhang hay Westhang nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Mühlenkopfschanze hay Sân trượt băng Eissporthalle Willingen. Khám phá những hoạt động ngoài trời hấp dẫn như đi bộ/đạp xe băng rừng và các hoạt động khác như trượt tuyết.
Bản đồ
Lenneplätze 3, Winterberg, NRW, 59955

Lân cận

  • Công viên Thiên nhiên Rothaar Mountains
    Công viên Thiên nhiên Rothaar Mountains
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Kahler Asten (Núi)
    Kahler Asten (Núi)
    19 phút đi bộ - 1.7 km
  • Khu trượt tuyết Postwiese
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Khu thể thao mùa đông Sahnehang
    13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Schanzenhang
    18 phút đi bộ - 1.5 km

Đi lại

  • Ga Winterberg Westf - 13 phút lái xe
  • Sân bay Paderborn (PAD-Sân bay Paderborn - Lippstadt) - 75 phút lái xe

Nhà hàng

  • Panorama
    5 phút đi xe
  • Restaurant „Brasserie“
    12 phút đi xe
  • Bobhaus Winterberg
    7 phút đi xe
  • Café Extrablatt
    8 phút đi xe
  • Astenturm Hotel & Restaurant
    17 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Berghotel Lenneplätze

  • Khách sạn tọa lạc liền kề sân golf
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ bữa sáng buffet miễn phí, sân hiên và vườn tại Berghotel Lenneplätze. Brasserie trong khuôn viên, Brasserie Berglenne, có món ăn mang phong cách quốc tế. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có sân chơi và quán bar.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, thang máy và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Sảnh tiếp tân
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Berghotel Lenneplätze đều có các tiện nghi hấp dẫn bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng với kênh truyền hình cao cấp
    • Dụng cụ pha cà phê/trà, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Berghotel Lenneplätze có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 1). Nơi lưu trú có thu phí 10 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Berghotel Lenneplätze

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Berghotel Lenneplätze

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Berghotel Lenneplätze

Giờ trả phòng: 11:00.

Berghotel Lenneplätze tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Winterberg, khách sạn golf này cách Công viên Thiên nhiên Rothaar Mountains, Schanzenhang và Westhang chỉ vài bước. Kartfun Astenberg và Khu trượt tuyết Postwiese cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Berghotel Lenneplätze

9,0

Tuyệt vời

8,4

Sạch sẽ

6,0

Địa điểm

9,2

Nhân viên & dịch vụ

7,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 3/6 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 3/6 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/6 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/6 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/6 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Een prettig en vriendelijk ontvangst. Ontbijt uitgebreid en goed. Helaas avondeten pas vanaf donderdag tot zondag verkrijgbaar, maar perfect eten, goede kwaliteit en service. Eigenaar heeft voor overige dagen alternatieven gegeven waar je ook goed kon eten in de omgeving. Uitstekende bedden.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 6, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr schön gelegen und freundliche Bedienung. Die Küche war halt Holländisch gestaltet.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Sehr ruhige Lage ohne Durchgangsverkehr, schöner Blick über das Rothaargebirge.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2018