Toàn bộ căn hộ

Duplex Apartment Close to A1 Private car Park

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về Duplex Apartment Close to A1 Private car Park

Phòng
Phòng
Phòng
Phòng
Phòng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Duplex Apartment Close to A1 Private car Park

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Duplex Apartment Close to A1 Private car Park có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Darlington. Bảo tàng và Trung tâm Đường sắt Darlington cùng Nhà hát Công dân Darlington là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra còn có nhiều danh thắng khác chờ du khách khám phá như Adventure Point hay Giải trí Hành tinh. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Darlington hay Trường đua Croft Circuit.
Xem thêm căn hộ khác tại Darlington
Bản đồ
Darlington, ENG

Lân cận

  • Lâu đài Raby
    4 phút đi xe - 2.4 km
  • Bảo tàng và Trung tâm Đường sắt Darlington
    4 phút đi xe - 2.4 km
  • Nhà hát Công dân Darlington
    5 phút đi xe - 3.1 km
  • Nhà thờ St Cuthbert
    5 phút đi xe - 3.1 km
  • Sân vận động Darlington
    8 phút đi xe - 5.4 km

Đi lại

  • Ga Bắc Đường Darlington - 9 phút lái xe
  • Durham (MME-Sân bay Tees Valley) - 31 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Brinkburn
    3 phút đi xe
  • Traveller's Rest
    2 phút đi xe
  • White Heifer That Travelled
    11 phút đi bộ
  • Mr Chippy
    5 phút đi xe
  • McDonald's
    5 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Duplex Apartment Close to A1 Private car Park có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng tại Duplex Apartment Close to A1 Private car Park

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 18:00.

Giờ trả phòng tại Duplex Apartment Close to A1 Private car Park

Giờ trả phòng: 10:00.

Duplex Apartment Close to A1 Private car Park tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Darlington, tòa nhà căn hộ này cách Bảo tàng và Trung tâm Đường sắt Darlington, Lâu đài Raby và Nhà thờ St Cuthbert khoảng 5 km. Nhà hát Công dân Darlington cũng cách đó khoảng 4,1 km.