Best Western Plus Milford Hotel

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có phục vụ bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có bãi đậu xe
Giá hiện tại là 1.711.651 ₫
Tổng 2.053.981 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng tiện nghi đơn giản, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

8,2 trên 10
Rất tốt
(33 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng tiện nghi đơn giản, 2 giường đơn, không hút thuốc

8,8 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Executive, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

7,8 trên 10
Tốt
(17 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 2 khách
  • Wifi miễn phí

1 Queen Bed, Standard Room, Free High Speed Internet, Comfort, Non-Smoking

  • 2 khách
  • Wifi miễn phí

Comfort Twin Room

  • 2 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường đôi, không hút thuốc (Walk-in Shower)

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Best Western Plus Milford Hotel tọa lạc tại Leeds. Tòa nhà Lotherton và Cầu Castleford là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Công viên Chủ đề Diggerland Yorkshire hay Snozone. Mê cung ngô Farmer Copleys và Tòa thị chính Selby cũng được khá nhiều người quan tâm. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như golf. Xem cẩm nang du lịch Leeds của chúng tôi
Bản đồ
Great North Road, Leeds, England, LS25 5LQ

Lân cận

  • Công viên quốc gia Lotherton Hall Estate
    6 phút đi xe - 7.6 km
  • Tòa nhà Lotherton
    8 phút đi xe - 8.6 km
  • Cầu Castleford
    9 phút đi xe - 10.9 km
  • Công viên Chủ đề Diggerland Yorkshire
    13 phút đi xe - 13.5 km
  • Xscape Yorkshire (Trung tâm Giải trí)
    13 phút đi xe - 13.5 km

Đi lại

  • Ga Micklefield - 3 phút lái xe
  • Sân bay Leeds (LBA-Sân bay Leeds Bradford) - 44 phút lái xe

Nhà hàng

  • Garforth Garden Centre Cafe
    5 phút đi xe
  • Hilton's Fish and Chips
    5 phút đi xe
  • The Crusader
    5 phút đi xe
  • The White Horse
    7 phút đi xe
  • Aagrah
    7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Best Western Plus Milford Hotel

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sân hiên, tiệm cà phê/quán cà phê và dịch vụ giặt ủi/giặt khô tại Best Western Plus Milford Hotel đang chờ du khách tới trải nghiệm. Nhà hàng Watermill Restaurant trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa sáng muộn cuối tuần, bữa trưa, bữa tối và có thực đơn cho trẻ. Không chỉ có quán bar và trung tâm hội nghị, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bữa sáng kiểu Anh (phụ phí), bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ cưới và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Phòng họp, trà/cà phê tại sảnh và máy vi tính
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Best Western Plus Milford Hotel đều kèm theo những tiện nghi đẳng cấp bao gồm bộ đồ giường cao cấp và điều hòa, ngoài ra còn có các tiện nghi hấp dẫn như dịch vụ phòng phục vụ khuya và Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng và nệm có lớp đệm bông
    • Phòng tắm với đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và vòi sen/bồn tắm kết hợp
    • TV màn hình phẳng với truyền hình kỹ thuật số
    • Dụng cụ pha cà phê/trà, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Giải thưởng và thành viên

  • Eco-Certified Property
  • This property participates in REST, a program that measures the property's impact on one or more of the following: environment, community, cultural-heritage, the local economy.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (6,50 GBP mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Anh với phụ phí, từ 6:30 đến 9:30 vào các ngày trong tuần và từ 8:00 đến 10:00 vào cuối tuần; 12 GBP cho người lớn và 6 GBP cho trẻ em
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Watermill Restaurant

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Phòng cách âm
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm hội nghị (diện tích 99 mét vuông)

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 2 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng (phạt nếu vi phạm)
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nệm có lớp đệm bông

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng khuya
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Có phòng thông nhau
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 2:30
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 10.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 (tối đa 10 kg mỗi vật nuôi)
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 14 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Anh (ước tính): người lớn - 12 GBP; trẻ em - 6 GBP
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 6.5 GBP mỗi ngày
  • Phụ phí vật nuôi: 10.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của We Care Clean (Best Western).

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Nơi lưu trú không nhận đặt phòng nhằm mục đích tổ chức các sự kiện và tiệc tùng, bao gồm cả tiệc từ giã cuộc sống độc thân cho cô dâu và chú rể
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

Best Western Plus Milford Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, Best Western Plus Milford Hotel cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 10 kg mỗi vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 10.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Chi phí lưu trú tại Best Western Plus Milford Hotel

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Best Western Plus Milford Hotel vào 19/07/2026 có giá từ 1.711.651 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Best Western Plus Milford Hotel

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 6.5 GBP mỗi ngày.

Giờ nhận phòng tại Best Western Plus Milford Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 2:30. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Best Western Plus Milford Hotel

Giờ trả phòng: 11:00.

Best Western Plus Milford Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Leeds, khách sạn này cách Khu bảo tồn Thiên nhiên Fairburn Ings, Tòa nhà Lotherton và Cầu Castleford khoảng 15 km. Sân vận động Jungle và Castleford Queens Park cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km. Cách Ga Micklefield 23 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Best Western Plus Milford Hotel

8,6

Xuất sắc

9,2

Sạch sẽ

7,8

Địa điểm

9,0

Nhân viên & dịch vụ

8,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 371/728 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 236/728 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 70/728 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 33/728 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 18/728 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Megan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff were very welcoming and freindly. The hotel was very clean.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Carl

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A small fridge per room would be superb
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Matthew

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Breakfast very good. Clean room. Staff friendly.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Olufemi

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Spotless room, fantastic staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Clive

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff were very friendly, breakfast was excellent. Hotel itself was much quieter than expected, given that it is on the A1. Thank you!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Michael

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely and friendly staff. Not the poshest hotel or the best location, but quiet and warm. Breakfast good value and other meals reasonable too. Easy access to A1 and M1 and close to J32 Outlet Centre- worth a look. York not too far away . Overall good value for money.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Richard

Brilliant helpful Staff. Good sized room brilliant price
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Tamara

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Good price for booking one day in advance. I would I stay here again? Probably not. Good for one night stop off heading North, but I can’t see it being an ideal location for a short break.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Sheron

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Big size room with plenty of space. All amenities were available on arrival
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Salim

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nope The breakfast is very poor
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Hilary

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Seemed a little tired but clean
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Elsie

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Room was clean and spacious. Derick who covered reception, the bar and served meals was very welcoming, helpful and friendly.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Ross

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Like most Great Weastren it need attention more staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

ZUHUMNAN GABRIEL

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Great place, great staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Julie

Park
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Angela

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Room was well appointed, large and clean.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Martin

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Staff were incredibly helpful
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Colin

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Room spotless very comfortable lovely underfloor heating in accessible bathroom
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Richard

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The stay was ok. The bed was terrible it felt like two beds fixed together, one was so worn out it was like sleeping in a bath. The tv wouldn’t work correctly, only half the buttons on the remote worked so we couldn’t retune the set.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

4/10 - Kém

nicola

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Hotel falling apart, dirty and tired.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Colin Frank Taylor

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Excellent service when I requested a late checkout as my wife was ill
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

LESLIE

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Staff were excellent. Room was comfortable and clean. Food mediocre. Parking was very good but system for payment leaves room for a lot of improvement.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Mr Tony

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Would stay again

Will recommended to my friends travelling up from the south as in a great location and eas y to find quiet and a good night's sleep on comfy beds ,staff very accommodating and quick service
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Darren

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The room was clean, spotless , bed was comfy and felt very airy Staff in general were more than helpful and nothing was ever an issue
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Kodie

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Our stay was really amazing the room was excellent very clean and the staff are really helpful and friendly hotel was very quiet and relaxing would definitely stay again had an amazing time thankyou to all the lovely staff
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2025