WJV INN JUGAN

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

3,2 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 378.113 ₫
Tổng 461.297 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tùy chọn phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

WJV INN JUGAN tọa lạc tại Liloan. Colon Street và Cây thánh giá Magellan là những địa danh nổi tiếng; và nếu dự định mua sắm, đừng bỏ qua Trung tâm Mua sắm SM City Cebu cùng Trung tâm Mua sắm Ayala. Công viên nước Jpark Island và Bảo tàng Jose R. Gullas Halad cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà khách khác tại Liloan
Bản đồ
Sitio Pagutlan, Liloan, Central Visayas, 6002

Lân cận

  • Sòng bạc Waterfront Cebu City
    Sòng bạc Waterfront Cebu City
    25 phút đi xe - 14.3 km
  • Trung tâm Mua sắm Ayala
    Trung tâm Mua sắm Ayala
    26 phút đi xe - 14.3 km
  • Trung tâm Thương mại SM Seaside City Cebu
    Trung tâm Thương mại SM Seaside City Cebu
    35 phút đi xe - 19.4 km
  • SM City Consolacion
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Trung tâm Mua sắm SM City Cebu
    25 phút đi xe - 13.6 km

Đi lại

  • Sân bay Cebu (CEB-Sân bay Quốc tế Mactan - Cebu) - 35 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    13 phút đi bộ
  • Starbucks
    13 phút đi bộ
  • Chika-an sa Cebu
    14 phút đi bộ
  • Cyria's Kandingan
    2 phút đi bộ
  • Jollibee
    14 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

WJV INN JUGAN

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • WJV INN JUGAN có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

WJV INN JUGAN có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại WJV INN JUGAN

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại WJV INN JUGAN vào 25/10/2026 có giá từ 378.113 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại WJV INN JUGAN

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại WJV INN JUGAN

Bắt đầu nhận phòng: 11:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại WJV INN JUGAN

Giờ trả phòng: 12:00.

WJV INN JUGAN tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Liloan, nhà khách này cách SM City Consolacion 1,1 km, Trung tâm thương mại Gaisano Grand và Nhà thờ giáo xứ San Fernando Rey khoảng 5 km. Công viên huấn luyện núi Doce Pares và Hải đăng Mũi Bagacay cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Nhận xét

3,2