Toàn bộ căn hộ

Sunlit Sands End Terrace & Garden

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về Sunlit Sands End Terrace & Garden

Khu phòng khách
Hiên
Phòng
Khu ăn uống
Bếp riêng

Toàn bộ căn hộ

6 khách145.4 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Sunlit Sands End Terrace & Garden

  • Căn hộ ở gần Sông Thames
  • Khi đến gần Sân vận động Stamford Bridge, du khách đừng bỏ qua Sunlit Sands End Terrace & Garden, nơi lưu trú có biết bao tiện nghi nổi bật. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Sunlit Sands End Terrace & Garden cũng đầy đủ các tiện nghi chiều lòng du khách bao gồm Wifi miễn phí.

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00
Phí nhận phòng muộn: 50 GBP nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 20:00 đến 23:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao hộ chiếu sau khi đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Mastercard

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Phí vệ sinh: 250 GBP mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Nơi lưu trú sẽ thu 300 GBP đặt cọc hư hỏng trước khi nhận phòng.
  • Tiền đặt cọc hư hại của chỗ nghỉ này cần được thanh toán qua một liên kết bảo mật trong vòng 24 giờ sau khi đặt. Việc thanh toán trước tiền đặt cọc là bắt buộc để làm thủ tục nhận phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí nhận phòng muộn: 50 GBP nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 20:00 đến 23:00

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Khu Hammersmith và Fulham, khu vực thuộc Luân Đôn. Lâu đài Hoàng gia Albert cùng Sự kiện Olympia là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Công viên Hyde hay Sông Thames. Dành cả đêm vui chơi tại Trung tâm hội nghị Excel London và đừng bỏ qua điểm đến hàng đầu trong vùng, Bảo tàng Lịch sử Tự nhiên.
Xem thêm căn hộ khác tại Luân Đôn
Bản đồ
1 Tynemouth St, London, England, SW6 2QS

Lân cận

  • King's Road
    King's Road
    6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Sông Thames
    Sông Thames
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Sân vận động Stamford Bridge
    Sân vận động Stamford Bridge
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Công viên Parsons Green
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Công viên Hurlingham
    15 phút đi bộ - 1.3 km

Đi lại

  • Ga London Imperial Wharf - 7 phút đi bộ
  • Ga tàu điện ngầm Fulham Broadway - 15 phút đi bộ
  • Sân bay Heathrow (LHR) - 32 phút lái xe

Nhà hàng

  • Chelsea Harbour Design Cafe
    7 phút đi bộ
  • Joe's Brasserie
    5 phút đi bộ
  • 21 Grams
    9 phút đi bộ
  • The Waterside
    7 phút đi bộ
  • Yamal Alsham
    5 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Sunlit Sands End Terrace & Garden có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Sunlit Sands End Terrace & Garden

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Sunlit Sands End Terrace & Garden

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 20:00 đến 23:00, phí 50 GBP.

Giờ trả phòng tại Sunlit Sands End Terrace & Garden

Giờ trả phòng: 11:00.

Sunlit Sands End Terrace & Garden tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Khu Hammersmith và Fulham, tòa nhà căn hộ này cách Sông Thames và Sân vận động Stamford Bridge khoảng 15 phút đi bộ. Lâu đài Hoàng gia Albert và Công viên Hyde cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga tàu điện ngầm Fulham Broadway 15 phút đi bộ và cách Ga tàu điện ngầm Parsons Green 17 phút.