Park Hotel Pinza

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng

Phòng

  • 1 khách

Phòng

  • 1 khách

Phòng

  • 1 khách

Phòng

  • 1 khách

Phòng

  • 1 khách

Phòng

  • 3 khách

Phòng

  • 3 khách

Phòng

  • 3 khách

Phòng

  • 3 khách

Phòng

  • 3 khách

Standard Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Standard Single Room

  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Deluxe Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Park Hotel Pinza tọa lạc tại Ichinomiya. Lâu đài Nagoya cùng Bảo tàng Lịch sử và Văn hóa dân gian Ichinomiyashi Bisai là những địa danh quen thuộc với nhiều du khách; trong khi Sân bowling Inazawa Grand và Khu trượt tuyết trong nhà Snova Hashima có thể là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ. Công viên Oasis và Thủy cung Aquatotto cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Ichinomiya của chúng tôi
Bản đồ
2-8-10 Oe, Ichinomiya-shi, Ichinomiya, Aichi Prefecture, 491-0851

Lân cận

  • Sân vận động Vantelin Nagoya
    Sân vận động Vantelin Nagoya
    30 phút đi xe - 23.9 km
  • Công viên Giải trí LEGOLAND Nhật Bản
    Công viên Giải trí LEGOLAND Nhật Bản
    48 phút đi xe - 38.2 km
  • Công viên Giải trí Nagashima Spa Land
    Công viên Giải trí Nagashima Spa Land
    54 phút đi xe - 40.8 km
  • Đền Masumida
    7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Đền Omiwa
    3 phút đi xe - 2.0 km

Đi lại

  • Ga Owariichinomiya - 9 phút đi bộ
  • Sân bay Na-gôi-a (NKM-Sân bay Komaki) - 39 phút lái xe

Nhà hàng

  • 麦の道 すぐれ
    2 phút đi bộ
  • THE HOWARD'S END (ハワーズ エンド) 一宮店
    2 phút đi bộ
  • 時をかけろ一宮
    3 phút đi bộ
  • ドイツ運
    2 phút đi bộ
  • REST INN COOL
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Park Hotel Pinza

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Park Hotel Pinza có mọi tiện nghi cần thiết.

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt

Lưu ý khác

Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Câu hỏi thường gặp

Giờ nhận phòng tại Park Hotel Pinza

Giờ nhận phòng từ 15:00.

Giờ trả phòng tại Park Hotel Pinza

Giờ trả phòng: 11:00.

Park Hotel Pinza tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Ichinomiya, khách sạn này cách Đền Omiwa 2,2 km, Bảo tàng Nghệ thuật Tưởng niệm Migishi Setsuko Thành phố Ichinomiya và Công viên Tháp 138 khoảng 10 km. Bảo tàng Lịch sử và Văn hóa dân gian Ichinomiyashi Bisai và Bảo tàng Nghệ thuật Tưởng niệm Inazawa Ogisu cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km. Cách Ga Owariichinomiya 9 phút đi bộ và cách Ga Meitetsu Ichinomiya 10 phút.

Nhận xét

Nhận xét về Park Hotel Pinza

9,0

Tuyệt vời

10

Sạch sẽ

7,0

Tiện nghi, dịch vụ

7,0

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 1/2 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 1/2 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/2 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/2 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/2 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Yuuki

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
綺麗な部屋でした
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Yumiko

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
まず外観が少し古く見えたので余計にびっくりでしたが部屋やロビーが綺麗で良かったです。大浴場の利用可能時間が短く、間に合わなかったのが残念でした。 駅近で利便性もあってよいところだと思います。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026