Toàn bộ ngôi nhà

'poolside' 66 Atlantic Reach

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về 'poolside' 66 Atlantic Reach

Bãi biển
Hồ bơi
Khu phòng khách
Ngoại thất
Khu phòng khách

Toàn bộ ngôi nhà

2 phòng ngủ1 phòng tắm4 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Máy giặt
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời
Giá hiện tại là 17.134.320 ₫
Tổng 20.561.184 ₫
bao gồm thuế & phí
31/10 - 01/11

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

'poolside' 66 Atlantic Reach

  • Cottage tọa lạc liền kề sân golf
  • 'poolside' 66 Atlantic Reach có sân chơi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng khách nào cũng trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và cung cấp các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • Bếp và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Hồ bơi mở cửa 24 giờ

Internet

  • Có ở cottage: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Có chỗ đậu xe trên phố

Phù hợp cho khách gia đình

  • Sân chơi

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng bánh mì

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen

Khu vực ngoài trời

  • Vườn

Giặt ủi

  • Máy giặt

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Không có dịch vụ dọn phòng

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Cạnh sân golf

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Hồ bơi mở cửa 24 giờ

Thông tin về khu vực này

Thuộc Newquay, cottage này nằm gần sân golf. Rạp chiếu phim Lighthouse cùng Công viên Đất sét Wheal Martyn là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Tàu hỏa hơi nước thung lũng Lappa hay Prideaux Place. Dự án Vườn Eden và Công viên giải trí và Trung tâm ngựa Spingfields cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm cottage khác tại Newquay
Bản đồ
66 Manor Villas, Atlantic Reach, Newquay, England, TR8 4LX

Lân cận

  • Bãi biển Porth
    Bãi biển Porth
    9 phút đi xe - 10.7 km
  • Bãi biển Tolcarne
    Bãi biển Tolcarne
    10 phút đi xe - 11.3 km
  • Trung tâm Thương mại Kingsley Village
    5 phút đi xe - 6.9 km
  • Công viên giải trí và Trung tâm ngựa Spingfields
    5 phút đi xe - 2.8 km
  • Bãi biển Lusty Glaze
    11 phút đi xe - 11.0 km

Đi lại

  • Ga Đường St Columb - 2 phút lái xe
  • Sân bay Newquay (NQY-Sân bay Newquay Cornwall) - 15 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sabzi
    7 phút đi xe
  • Red Lion
    5 phút đi xe
  • Starbucks
    4 phút đi xe
  • The Boathouse Bar & Restaurant
    9 phút đi xe
  • The Plume of Feathers
    7 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

'poolside' 66 Atlantic Reach có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi 24 giờ trong ngày.

Chi phí lưu trú tại 'poolside' 66 Atlantic Reach

Kể từ 22/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại 'poolside' 66 Atlantic Reach vào 31/10/2026 có giá từ 17.134.320 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

'poolside' 66 Atlantic Reach có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại 'poolside' 66 Atlantic Reach

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại 'poolside' 66 Atlantic Reach

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00.

Giờ trả phòng tại 'poolside' 66 Atlantic Reach

Giờ trả phòng: 10:00.

'poolside' 66 Atlantic Reach tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Newquay, cottage golf này cách Công viên giải trí và Trung tâm ngựa Spingfields 2,4 km và Trung tâm Thương mại Kingsley Village 4,7 km. Thể thao dưới nước Retallack và Vườn thú Newquay cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.