Cafe & Hostel Kimi to Ichigo

Hạng nơi lưu trú: 1

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Giặt ủi

Tùy chọn phòng

Phòng tập thể, chỉ dành cho nữ (40-Bed)

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng tập thể, phòng tập thể nam và nữ, không hút thuốc (with TV)

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng tập thể, phòng tập thể nam và nữ

7,0 trên 10
Tốt
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 1 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 1 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 1 khách
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Osaka, Cafe & Hostel Kimi to Ichigo nằm ở khu trung tâm thành phố. Nhà hát Namba Grand Kagetsu và Hội trường Yoshimoto Mugendai Osaka là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; và những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Trung tâm thương mại Namba Walk cùng Ngõ Hozenji-Yokocho. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Đấu trường Osaka Minami Move On. Xem cẩm nang du lịch Osaka của chúng tôi
Xem thêm hostel khác tại Osaka
Bản đồ
2-9-7, Sennichimae, Chuo-ku, Namba, Osaka, 542-0074

Lân cận

  • Ngõ Hozenji-Yokocho
    Ngõ Hozenji-Yokocho
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Chợ Kuromon
    Chợ Kuromon
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Dotonbori
    Dotonbori
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Nhà hát Namba Grand Kagetsu
    Nhà hát Namba Grand Kagetsu
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm thương mại Namba Walk
    1 phút đi bộ - 0.1 km

Đi lại

  • Ga Nippombashi - 1 phút đi bộ
  • Ga Kitntetsu-Nipponbashi - 3 phút đi bộ
  • Osaka (KIX-Sân bay Quốc tế Kansai) - 62 phút lái xe

Nhà hàng

  • 三田製麺所
    1 phút đi bộ
  • サイゼリヤ
    2 phút đi bộ
  • 赤垣屋 なんばウォーク店
    1 phút đi bộ
  • 鎌倉パスタ なんばウォーク店
    2 phút đi bộ
  • ジャンボ釣船 つり吉難波店
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Cafe & Hostel Kimi to Ichigo

  • Hostel ở ngay gần Trung tâm thương mại Namba Walk
  • Nằm gần Đấu trường Osaka Minami Move On và Hội trường Yoshimoto Mugendai Osaka, Cafe & Hostel Kimi to Ichigo có tiệm cà phê/quán cà phê và trang thiết bị giặt ủi. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm phòng tắm trong nhà riêng. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bữa sáng đặc sản địa phương (phụ phí), dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và máy nước nóng lạnh
    • Trà/cà phê tại sảnh, nơi lưu trú không khói thuốc và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và sách
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 140 phòng trang trí khác biệt kèm theo những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
  • Buồng tắm vòi sen, bồn cầu với vòi rửa điện và đồ dùng nhà tắm miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có bữa sáng đặc sản địa phương hàng ngày từ 7:00 đến 10:30 với phụ phí
  • 1 quán cà phê
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • Sách

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Lò vi sóng dùng chung
  • Máy nước nóng lạnh
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ đựng đồ
  • Tủ lạnh dùng chung

Dịch vụ khách

  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Spa

  • Nhà tắm riêng trong nhà (ở khu vực chung, không có suối khoáng)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng sinh hoạt chung

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Chăn bông
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn cầu với vòi rửa điện
  • Buồng tắm vòi sen
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Thêm

  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa
  • Máy giặt/máy sấy
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 5:30 - nửa đêm
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Không phục vụ trẻ em từ 5 tuổi trở xuống. Rất hân hạnh chào đón mọi khách hơn 5 tuổi
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí khăn: 220 JPY mỗi người, mỗi đêm (hoặc khách có thể tự mang khăn riêng)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Không đảm bảo có phòng cách âm

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Nơi lưu trú này không phục vụ trẻ từ 5 tuổi trở xuống
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Câu hỏi thường gặp

Cafe & Hostel Kimi to Ichigo có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Cafe & Hostel Kimi to Ichigo

Hostel này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Cafe & Hostel Kimi to Ichigo

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Cafe & Hostel Kimi to Ichigo

Giờ trả phòng: 10:00.

Cafe & Hostel Kimi to Ichigo tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Minami, hostel này cách Trung tâm thương mại Namba Walk, Đấu trường Osaka Minami Move On và Hội trường Yoshimoto Mugendai Osaka chỉ vài bước. Nhà hát Namba Grand Kagetsu và Chùa Hozen-ji chỉ cách vài bước đi bộ. Chỉ 2 phút đi bộ để đến Ga Nippombashi và cách Ga Namba (Nankai) 7 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.