Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 1.056.482 ₫
Tổng 1.162.130 ₫
10/07 - 11/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Single Room A

  • 1 khách
  • Wifi miễn phí

Run Of House

  • 1 khách
  • Wifi miễn phí

Standard Twin Room - Non-Smoking

  • 2 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 1 giường đôi, không hút thuốc

8,6 trên 10
Xuất sắc
(32 nhận xét)
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Economy

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(26 nhận xét)
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn lớn và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn, không hút thuốc

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(14 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Tiêu chuẩn

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn lớn và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn, không hút thuốc (A)

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(9 nhận xét)
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Business, không hút thuốc (Run of the House)

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(5 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Nishi, khu vực thuộc Osaka, Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori nằm gần ga metro. Lâu đài Osaka và Nhà hát Orix là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; và những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Dotonbori cùng Nipponbashi. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Kyocera Dome Osaka hay Sân vận động Osaka-jo Hall. Khách đánh giá cao vị trí thuận tiện, gần phương tiện giao thông công cộng của khách sạn này. Ga Yotsubashi chỉ cách vài bước và Ga Nishiohashi cách nơi lưu trú 3 phút đi bộ. Xem cẩm nang du lịch Osaka của chúng tôi
Bản đồ
1-5-11 Shinmachi, Nishi-ku, Osaka, Osaka, 550-0013

Lân cận

  • Amerikamura
    Amerikamura
    1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà hát Orix
    Nhà hát Orix
    6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Dotonbori
    Dotonbori
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Biển quảng cáo Dotonbori Glico
    Biển quảng cáo Dotonbori Glico
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Phố mua sắm Shinsaibashi-suji
    5 phút đi bộ - 0.5 km

Đi lại

  • Ga Yotsubashi - 2 phút đi bộ
  • Ga Osaka-Namba Station - 15 phút đi bộ
  • Sân bay Osaka (ITM-Sân bay Itami) - 28 phút lái xe

Nhà hàng

  • マクドナルド
    1 phút đi bộ
  • コメダ珈琲店
    2 phút đi bộ
  • 上等カレー 四ツ橋店
    2 phút đi bộ
  • 鳥貴族 四ツ橋店
    2 phút đi bộ
  • 麻婆豆腐シン
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

  • Khách sạn ở gần Dotonbori
  • Tọa lạc gần Nhà hát Orix và Phố mua sắm Shinsaibashi-suji, Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như dịch vụ giặt ủi/giặt khô, nhà hàng, v.v. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thang máy
    • Máy bán hàng tự động, két an toàn ở quầy tiếp tân và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
    • Du khách ca ngợi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 210 đều đầy đủ những ưu đãi bao gồm bộ đồ giường cao cấp và danh sách các loại gối cho khách chọn lựa, ngoài các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và điều hòa. Du khách ca ngợi các phòng sạch sẽ mà nơi lưu trú cung cấp.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV 40 inch với truyền hình cáp
    • Tủ lạnh, ấm điện và hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:00 đến 10:00 với phụ phí: 1.650 JPY cho người lớn và 500 JPY cho trẻ em
  • 1 nhà hàng

Phù hợp cho khách gia đình

  • Phòng cách âm
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Danh sách các loại gối cho khách chọn lựa
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV 40 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 12 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): người lớn - 1650 JPY; trẻ em - 500 JPY

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói

Lưu ý khác

Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Câu hỏi thường gặp

Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

Kể từ 02/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori vào 10/07/2026 có giá từ 1.056.482 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

Khách sạn này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

Giờ trả phòng: 11:00.

Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Nishi, khách sạn này cách Amerikamura và Nhà hát Orix chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Dotonbori và Phố mua sắm Shinsaibashi-suji cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Chỉ 2 phút đi bộ để đến Ga Yotsubashi và cách Ga Nishiohashi 3 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Hearton Hotel Shinsaibashi Nagahoridori

9,2

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

8,8

Tiện nghi, dịch vụ

9,2

Nhân viên & dịch vụ

9,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 635/1001 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 282/1001 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 56/1001 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 14/1001 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 14/1001 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

8/10 - Tốt

Zoe

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice stay
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Amy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This place is incredible!!!
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

EIICHI

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
綺麗でよかったです
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

YOSHIKO

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
京セラドームLive参戦の為に利用しましたが、その他の観光にもアクセスは抜群です! お部屋は清潔でバスタブも広く足を伸ばしてゆっくり出来ました。 スタッフの方々も丁度良い距離感で接してくれて良かったです。お世話になりました。
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

junmo

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
위치 조용하면서 접근성 좋습니다
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Eugenia

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great hotel! Clean and decent size room. Good location as well.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Eric

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We had a great stay overall. The staff was very helpful and always friendly whenever we needed assistance. The breakfast was definitely worth it for the week — it was a great way to start each day with a good meal before heading out. The room also had enough space for a couple and felt comfortable throughout our stay. Would stay again!
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Heather

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very modern, clean, staff was so helpful
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

ともひろ

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
近くにスーパーがあるという立地が最高でした!!ホテルに関しては全てにおいて申し分ないです。
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Yi

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
very convenient having cafe down stairs with a huge Aeon Supermarket next door open 24 hours
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Michelle

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing location!!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Yuki

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
すぐそばに 24時間営業のスーパーあったり 駅近いし 便利でした
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jovanna

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
very clean, helpful staff, train station right around the corner, close to dotombori
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Dario

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location super close to the amazing shops and market street. Also very close to two stations for the tube and plenty of buses. The rooms were quite big which was nice to have space for all our shopping. Only thing missing was a nice communal seating area (especially when travelling as a family in different rooms/floors so we can meet somewhere together for coffee etc) and onsen or spa and no laundry room but other than that great hotel.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Farheen

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel itself is nice and the rooms are very spacious but the hotel is lacking in amenities. There is only 1 coffee machine located at Reception which is a little discomforting when you just want a morning coffee in your pyjamas. Location is very good but could use maybe a spa or better coffee/lounging areas.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

カズコ

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
朝食は、私のような年配の者には、体に良い副菜的なおかずが多く良かったです。 娘は主菜が無くおかずになるものが無いと言ってました。
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Josef

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
At first there was a mix up with my reservation but the staff were quick to react and switched to my booked accommodation. The staff were extremely friendly and the location was excellent with a 24 hour grocery store and close access to the subway and a 15ish walk to dontonburi
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

寛仁

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
とてもきれいでいいホテルでした
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Gürkan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Çok keyifli bir tatil geçirdik. Odalar her zaman çok temizdi, günlük temizliği düzenli olarak yapılıyordu. Çalışanlar çok güler yüzlü ve yardımseverler. Kesinlikle bir daha gelirsem artık bu otelde kalacağım
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Sarah

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Not far from the main shopping street by walk and is close to many bars and food joints around 5-15 minutes.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Shermaine

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Supermarket right beside the hotels
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Madeline

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Wir haben unsere Reise in Osaka gestartet und waren hier in diesem Hotel sehr gut untergebracht. Die Größe des Hotelzimmers ist ausreichend für 2 Koffer gewesen. Es gab Pyjama, Zahnbürsten, Bürsten und viele weitere Dinge, die gestellt wurden. Das Personal war immer freundlich und hilfsbereit. Alles war fußläufig erreichbar, 24/7 Supermarkt Aeon direkt nebenan, auch weitere Einkaufsmöglichkeiten in der Nähe. Ich würde jederzeit wiederkommen!
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Simon

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff were very helpful and the breakfast was excellent.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Daniel

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
AC and Ventilation was quite loud so sleeping was not so good.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Wenling

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
房間乾淨,地點好,酒店旁邊是24小時超市,麥當勞在隔壁是2號出口,馬路中間分隔島的地方有出入地下鐵的電梯
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 1, 2026