Toàn bộ căn hộ

Higashimikuni House

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Higashimikuni House

Nội thất
Phòng
Khu vực ăn uống tại phòng
Khu phòng khách
Bếp riêng

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Higashimikuni House

  • Căn hộ ở gần Dotonbori
  • Đâu chỉ ở gần Trung tâm Thương mại Grand Front Osaka Mall, Higashimikuni House còn cung cấp mọi tiện nghi thiết yếu. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Higashimikuni House cũng hỗ trợ các tiện nghi như máy điều hòa nhiệt độ, cũng như tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng với truyền hình kỹ thuật số
    • Bếp, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Yodogawa, khu vực thuộc Osaka, căn hộ này nằm trong khu mua sắm. Lâu đài Osaka và Nhà hát Namba Grand Kagetsu là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; và những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Dotonbori cùng Nipponbashi. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Osaka-jo Hall hay Sân vận động Kyocera Dome Osaka. Xem cẩm nang du lịch Osaka của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Osaka
Bản đồ
2-25-12 Higashimikuni, Yodogawa-ku, Osaka, Osaka, 532-0002

Lân cận

  • Công viên Hattori Ryokuchi
    Công viên Hattori Ryokuchi
    5 phút đi xe - 4.0 km
  • Trung tâm Thương mại Grand Front Osaka Mall
    Trung tâm Thương mại Grand Front Osaka Mall
    6 phút đi xe - 5.0 km
  • Phố mua sắm Juso-Ekimae
    5 phút đi xe - 3.9 km
  • Sân vận động Umeda Koma
    6 phút đi xe - 4.7 km
  • Trung tâm Thương mại NU Chayamachi
    6 phút đi xe - 4.7 km

Đi lại

  • Ga Higashimikuni - 8 phút đi bộ
  • Ga Shin-Osaka - 16 phút đi bộ
  • Sân bay Osaka (ITM-Sân bay Itami) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • はなみち 東三国店
    6 phút đi bộ
  • マクドナルド
    6 phút đi bộ
  • ケンタッキーフライドチキン 東三国店
    6 phút đi bộ
  • ハットリ一番
    6 phút đi bộ
  • スタンド ビアとら
    6 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Higashimikuni House có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng tại Higashimikuni House

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00.

Giờ trả phòng tại Higashimikuni House

Giờ trả phòng: 10:00.

Higashimikuni House tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Yodogawa, tòa nhà căn hộ này cách Công viên Hattori Ryokuchi, Sân vận động Umeda Koma và Phố mua sắm Tenjimbashi-Suji khoảng 5 km. Bảo tàng Nhà ở và Sinh hoạt Osaka và Trung tâm Thương mại Grand Front Osaka Mall cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Higashimikuni 8 phút đi bộ và cách Ga Higashiyodogawa 8 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Higashimikuni House

9,2

Tuyệt vời

9,8

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 6/10 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 4/10 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/10 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/10 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/10 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Very nice and spacious, and clean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
It was a really nice accomodation to stay in. It had everything we needed and they had good instructions on how to get there.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 2, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Excellent in every aspect; we felt at home . There was nothing to be ashamed of and we had a great time at home .
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

快適な宿泊施設

駅の近くにありますし、コンビニやドラッグストアも近くにあってとても便利です。
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Brace yourself going down the stairs I about to hit my head a couple of times but aside from that like it's a good little house two story quite spacious
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
It was very convenient. The bathroom always released bad odors into the rest of the lower floor, unless the doors were kept closed.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
We had the option to communicate by messaging , but since everything was very good there was no need.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2025