Phố Germain

Saint John


Lưu trú gần danh thắng nổi tiếng của Phố Germain


Khách sạn hàng đầu tại Phố Germain

Saint John Harbourfront Hotel

Saint John Harbourfront Hotel

4.5 out of 5
1 Market Sq Saint John NB
Giá là 2.794.729 ₫ mỗi đêm từ 6 thg 9 đến 7 thg 9
2.794.729 ₫
Tổng 3.326.427 ₫
06/09 - 07/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn sang trọng ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, trung tâm thể thao và bãi đậu xe tự ...
8,4/10 Rất tốt! (1.462 nhận xét)
"This hotel needs a major rehaul. The rooms are tired and shabby. The headboard in our room was shredded. The windows are dirty on the inside of the sealed units and definitely need replacement. The best I can say is that the location is excellent and the staff are kind, helpful and work hard."

Đăng vào ngày 28/08/2026

Saint John Harbourfront Hotel
Chateau Saint John Trademark Collection by Wyndham

Chateau Saint John Trademark Collection by Wyndham

4.5 out of 5
369 Rockland Rd Saint John NB
Giá là 2.799.095 ₫ mỗi đêm từ 27 thg 9 đến 28 thg 9
2.799.095 ₫
Tổng 3.331.623 ₫
27/09 - 28/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn sang trọng ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi đậu xe miễn phí. ...
9,4/10 Ngoại hạng! (1.877 nhận xét)
"Very good"

Đăng vào ngày 29/08/2026

Chateau Saint John Trademark Collection by Wyndham
Delta Hotels by Marriott Saint John

Delta Hotels by Marriott Saint John

3.5 out of 5
39 King St Saint John NB
Giá là 2.853.483 ₫ mỗi đêm từ 27 thg 9 đến 28 thg 9
2.853.483 ₫
Tổng 3.396.358 ₫
27/09 - 28/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng (phụ ...
Delta Hotels by Marriott Saint John
Days Inn by Wyndham Saint John New Brunswick

Days Inn by Wyndham Saint John New Brunswick

2.5 out of 5
175 City Road Saint John NB
Giá là 2.929.182 ₫ mỗi đêm từ 6 thg 9 đến 7 thg 9
2.929.182 ₫
Tổng 3.486.459 ₫
06/09 - 07/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi đậu xe miễn phí. Theo nhận ...
8/10 Rất tốt! (1.628 nhận xét)
"The property was ok. A bit run down, you know, lipstick on a pig. The rooms were not cleaned well. The floors were very dirty. My white socks were dirty having only walked a short time on the floor. My brother's room was worse. His tv never worked well, intermittent reception, etc. The vent is the ..."

Đăng vào ngày 28/08/2026

Days Inn by Wyndham Saint John New Brunswick
Crowne Plaza Saint John Harbour View by IHG

Crowne Plaza Saint John Harbour View by IHG

4 out of 5
10 Portland Street Saint John NB
Giá là 3.314.279 ₫ mỗi đêm từ 6 thg 9 đến 7 thg 9
3.314.279 ₫
Tổng 3.944.745 ₫
06/09 - 07/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe ...
8,8/10 Xuất sắc! (646 nhận xét)
"Great property with friendly staff.Location was also very convenient."

Đăng vào ngày 28/08/2026

Crowne Plaza Saint John Harbour View by IHG
Hampton Inn & Suites Saint John

Hampton Inn & Suites Saint John

4 out of 5
51 Fashion Drive Saint John NB
Giá là 2.609.618 ₫ mỗi đêm từ 6 thg 9 đến 7 thg 9
2.609.618 ₫
Tổng 3.106.098 ₫
06/09 - 07/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Saint John này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi đậu xe miễn phí. Theo nhận ...
Hampton Inn & Suites Saint John
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Phố Germain

Tìm những khu vực tại Phố Germain nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Uptown

Bạn có thể muốn thêm Chợ Thành phố Saint John và Quảng trường King's vào hành trình tham quan Uptown của mình nếu còn thời gian.

North End

Bạn có thể muốn thêm Sân băng Lord Beaverbrook và Lô cốt Howe vào hành trình tham quan North End của mình nếu còn thời gian.

Đông Saint John

Dù Đông Saint John không có nhiều danh thắng nổi tiếng nhưng khu vực lân cận lại đầy những bất ngờ thú vị đợi bạn khám phá như Quảng trường King's và Chợ Thành phố Saint John.

Red Head

Bạn có thể muốn thêm Hồ Buck và Hồ First Eastern vào hành trình tham quan Red Head của mình nếu còn thời gian.

Waterloo

Dù Waterloo không có nhiều danh thắng nổi tiếng nhưng khu vực lân cận lại đầy những bất ngờ thú vị đợi bạn khám phá như Chợ Thành phố Saint John và Quảng trường King's.



Phố Germain

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: