Radisson Blu Hotel, Sheffield

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời
Giá hiện tại là 2.404.758 ₫
Tổng 2.885.710 ₫
bao gồm thuế & phí
01/10 - 02/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Bar

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, không hút thuốc

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(88 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king

Phòng Superior, không hút thuốc (Triple)

  • 27 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Premium, không hút thuốc, quang cảnh thành phố

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng Superior, không hút thuốc

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(29 nhận xét)
  • 27 mét vuông
  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king

Phòng Superior, không hút thuốc, quang cảnh thành phố

8,8 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng

  • 2 khách

Superior Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king

Superior Triple Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Trung tâm Thành phố, khu vực thuộc Sheffield, Radisson Blu Hotel, Sheffield nằm trong khu mua sắm và gần ga metro. Câu lạc bộ golf Concord Park cùng Sân golf Beauchief là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Peak District hay Wincobank. Nhà kính Sheffield Winter Garden và Vườn Bách thảo Sheffield cũng được khá nhiều người quan tâm.
Bản đồ
Pinstone Street, 30, Sheffield, England, S1 2HN

Lân cận

  • Tòa thị chính Sheffield
    Tòa thị chính Sheffield
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Đại học Sheffield Hallam
    Đại học Sheffield Hallam
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà hát Crucible
    Nhà hát Crucible
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tòa Thị chính Sheffield
    Tòa Thị chính Sheffield
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Đại học Sheffield
    7 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Ga Sheffield - 8 phút đi bộ
  • Ga trung chuyển Meadowhall - 19 phút lái xe
  • Sân bay Manchester (MAN) - 86 phút lái xe

Nhà hàng

  • 200 Degrees Coffee
    3 phút đi bộ
  • The Fargate
    2 phút đi bộ
  • Head of Steam
    4 phút đi bộ
  • Smoke Barbeque
    2 phút đi bộ
  • Caffe Tucci
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Radisson Blu Hotel, Sheffield

  • Khách sạn cao cấp này ở gần Đại học Sheffield
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô, quán bar và phòng gym 24 giờ chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Radisson Blu Hotel, Sheffield. Nhà hàng món ăn Anh The Rooftop trong khuôn viên phục vụ bữa sáng muộn cuối tuần, bữa trưa, bữa tối, đồ ăn nhẹ và có quang cảnh vườn. Duy trì kết nối với Wifi miễn phí tại khu vực chung đồng thời du khách có thể tận hưởng các tiện nghi khác như trung tâm dịch vụ văn phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, dịch vụ nhận phòng nhanh và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và phòng đại tiệc
    • Máy nước nóng lạnh, thang máy và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 154 đều hỗ trợ những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi như ghế cho bàn làm việc và két bảo mật.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Vòi sen phun mưa, bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV 46 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ quần áo, dụng cụ pha cà phê/trà và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe 24 giờ bên ngoài khuôn viên (20 GBP mỗi ngày); cần đặt chỗ trước, có giảm giá

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • The Rooftop

Hoạt động giải trí

  • Gym 24 giờ

Phù hợp cho khách gia đình

  • Phòng cách âm

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Máy nước nóng lạnh
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Sàn gỗ cứng trong phòng
  • Thảm trải sàn ở khu vực chung
  • Thảm trải sàn trong phòng
  • Thang máy
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng có lối đi dành cho xe lăn

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 7 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc thời Victoria
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 2024

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Giải trí

  • TV 46 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Có phòng thông nhau
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 30 GBP mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó
Tổng cộng 1 vật nuôi
Không được để vật nuôi một mình
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đậu xe lân cận, phí: 20 GBP mỗi ngày (cách khoảng 150 m; mở cửa 24 giờ)
  • Phụ phí vật nuôi: 30 GBP mỗi vật nuôi, mỗi ngày
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

Radisson Blu Hotel, Sheffield có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo chó (tổng cộng 1). Nơi lưu trú có thu phí 30 GBP mỗi vật nuôi, mỗi ngày. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Chi phí lưu trú tại Radisson Blu Hotel, Sheffield

Kể từ 25/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Radisson Blu Hotel, Sheffield vào 01/10/2026 có giá từ 2.404.758 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Radisson Blu Hotel, Sheffield

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Radisson Blu Hotel, Sheffield

Giờ trả phòng: 12:00.

Radisson Blu Hotel, Sheffield tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Thành phố, khách sạn này cách Tòa thị chính Sheffield và Đại học Sheffield chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Công viên Hòa bình và Nhà kính Sheffield Winter Garden chỉ cách vài bước đi bộ. Cách Ga Sheffield 8 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Radisson Blu Hotel, Sheffield

9,0

Tuyệt vời

9,6

Sạch sẽ

9,0

Tiện nghi, dịch vụ

9,2

Nhân viên & dịch vụ

9,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 586/867 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 168/867 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 71/867 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 27/867 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 15/867 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Really friendly staff, great location and spotlessly clean room.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very nice place. Excellent location for visiting the Crucible.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely, clean hotel, reasonably priced. It was my second visit and I am just about to book to stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was great about this hotel! Highly recommended!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice hotel, friendly staff, avoid rooms at the back of the hotel - could be very loud. Good breakfast.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room, great location and friendly staff!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good hotel in excellent location. Staff very helpful. Rooms very good. Only downside is the lack of parking on property.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We travelled with family and we were provided adjoining rooms without request- which we appreciated and was a nice touch
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The hotel was great , clean and comfortable. The roadworks made it difficult to access by car but that’s not the hotels fault. I found the bar with atmosphere and expensive
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and quiet. Good location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice hotel, very clean, helpful staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A great city centre hotel. Perfect for visiting Sheffield.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very nice hotel, large clean and spacious room, excellent shower & room facilities. Nice rooftop bar & excellent efficient staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and quiet
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely stay in the centre. Can’t fault it ✅
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location. Good price. Nice and clean and comfy bed.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great hotel in city centre
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely hotel, comfortable beds and pillows, spacious room and very grateful for the room air con in this hot weather!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
La habitación estaba limpia, era de buen tamaño y contaba con aire acondicionado.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean,modern hotel in great location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
First time we have stayed here and we will definitely stay again. Lovely Hotel.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly and helpful staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location. Lovely, clean hotel with great size rooms and friendly and helpful staff.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Stayed 3 nights, friendly staff, clean room, central location.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026