Toàn bộ căn hộ

Sheffield Park View Apartment

Nơi lưu trú 3.0 sao

Thư viện ảnh về Sheffield Park View Apartment

Căn hộ | Ngoại thất
Căn hộ | Khu phòng khách | TV
Căn hộ | 1 phòng ngủ, truy cập Internet không dây miễn phí, bộ trải giường
Căn hộ | Nội thất
Căn hộ | Bếp riêng | Tủ lạnh, lò vi sóng, lò nướng, bếp nấu

Toàn bộ căn hộ

1 phòng ngủ2 phòng tắm2 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Sheffield Park View Apartment

  • Căn hộ ở gần Utilita Arena Sheffield
  • Sheffield Park View Apartment có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Căn hộ này bao gồm:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Sheffield Park View Apartment cũng được trang bị các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Ban công, bếp và tủ lạnh

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh

Giải trí

  • TV

Khu vực ngoài trời

  • Ban công

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 4 phòng

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Công viên Norfolk, khu vực thuộc Sheffield. Tòa Thị chính Sheffield cùng Học viện O2 là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra còn có nhiều danh thắng khác chờ du khách khám phá như Springs Leisure Centre hay Nhà kính Sheffield Winter Garden. Khu vui chơi The Play Arena và Vườn Bách thảo Sheffield cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Sheffield của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Sheffield
Bản đồ
Sheffield, England

Lân cận

  • Đại học Sheffield Hallam
    Đại học Sheffield Hallam
    20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Trung tâm Thể thao Quốc tế Ponds Forge
    Trung tâm Thể thao Quốc tế Ponds Forge
    7 phút đi xe - 2.7 km
  • Nhà hát Crucible
    Nhà hát Crucible
    7 phút đi xe - 3.0 km
  • Tòa Thị chính Sheffield
    Tòa Thị chính Sheffield
    8 phút đi xe - 3.0 km
  • Bramall Lane
    18 phút đi bộ - 1.6 km

Đi lại

  • Ga Sheffield - 7 phút lái xe
  • Ga trung chuyển Meadowhall - 25 phút lái xe
  • Sân bay Doncaster Sheffield (DSA) - 46 phút lái xe

Nhà hàng

  • Madras
    20 phút đi bộ
  • McDonald's
    15 phút đi bộ
  • Tops Pizza
    18 phút đi bộ
  • The Brothers Arms
    18 phút đi bộ
  • KFC
    17 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Sheffield Park View Apartment có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Sheffield Park View Apartment

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Sheffield Park View Apartment

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại Sheffield Park View Apartment

Giờ trả phòng: 12:00.

Sheffield Park View Apartment tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Công viên Norfolk, tòa nhà căn hộ này cách Bramall Lane, Đại học Sheffield Hallam và Sòng bạc Genting Club Sheffield khoảng 2 km. Lâu đài Sheffield Manor và Springs Leisure Centre cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga Sheffield 21 phút đi bộ.

Nhận xét về Sheffield Park View Apartment