Khách sạn căn hộ

Flexstay Inn Shirogane

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 1.482.559 ₫
Tổng 1.630.815 ₫
08/11 - 09/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đơn Economy, bếp nhỏ

  • 13 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn lớn
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, hút thuốc, bếp nhỏ

  • 13 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đơn lớn
  • Internet có dây miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn, hút thuốc, bếp nhỏ

  • 22 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, hút thuốc, bếp nhỏ (Weekly)

  • 13 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đơn lớn
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đơn Economy, 1 phòng ngủ, bếp nhỏ (Weekly)

  • 13 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đơn
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, hút thuốc, bếp nhỏ (Run of House)

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn lớn HOẶC 2 giường đơn
  • Internet có dây miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Minato, khu vực thuộc Tokyo, Flexstay Inn Shirogane nằm gần ga metro. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Khu phức hợp thương mại Roppongi Hills và Tokyo Midtown; trong khi Vịnh Tokyo cùng Công viên Shiba là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động MUFG hay Sân vận động Nippon Budokan.
Xem thêm khách sạn căn hộ khác tại Tokyo
Bản đồ
5-10-15, Shirogane, Minato-ku, Tokyo, Tokyo-to, 108-0072

Lân cận

  • Vườn Happoen
    Vườn Happoen
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Trung tâm Thương mại và Giải trí Yebisu Garden Place
    Trung tâm Thương mại và Giải trí Yebisu Garden Place
    13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Đại học Meiji Gakuin
    Đại học Meiji Gakuin
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Đền Sengakuji
    Đền Sengakuji
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Khu phức hợp thương mại Roppongi Hills
    Khu phức hợp thương mại Roppongi Hills
    5 phút đi xe - 2.1 km

Đi lại

  • Ga Ebisu - 3 phút lái xe
  • Ga Hiro-o - 11 phút đi bộ
  • Sân bay Tô-ky-ô (HND-Sân bay Haneda) - 39 phút lái xe

Nhà hàng

  • サンドリアン
    2 phút đi bộ
  • まるきんラーメン
    3 phút đi bộ
  • Sunrise Bakery Café
    6 phút đi bộ
  • anea cafe
    1 phút đi bộ
  • Burger Mania
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Flexstay Inn Shirogane

  • Khách sạn căn hộ ở gần Khu phức hợp thương mại Roppongi Hills
  • Flexstay Inn Shirogane có trang thiết bị giặt ủi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và máy bán hàng tự động
    • Khách lưu trú dành những lời có cánh cho cơ sở vật chất hàng đầu
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 84 phòng đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn như máy điều hòa nhiệt độ, ngoài tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Bếp nhỏ, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Flexstay Inn Shirogane có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Flexstay Inn Shirogane

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Flexstay Inn Shirogane vào 08/11/2026 có giá từ 1.482.559 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Flexstay Inn Shirogane

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Flexstay Inn Shirogane

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Flexstay Inn Shirogane

Giờ trả phòng: 10:00.

Flexstay Inn Shirogane tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Minato, khách sạn căn hộ này cách Vườn Happoen, Khu phức hợp thương mại Roppongi Hills và Tokyo Midtown khoảng 3 km. Giao lộ Shibuya và Tháp Tokyo cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Hiro-o 11 phút đi bộ và cách Ga Shirokane-takanawa 13 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Flexstay Inn Shirogane

7,6

Tốt

7,4

Sạch sẽ

6,8

Địa điểm

7,2

Nhân viên & dịch vụ

7,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 94/378 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 144/378 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 92/378 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 36/378 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 12/378 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
great place to stay. would stay here again.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Awesome stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
親切に対応いただきました
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
受付の方がみなさん親切で、対応も丁寧でした。 荷物の預かり、チェックイン時間外のトイレの貸し出し等、色々ありがとうございました!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

なし
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
コンパクトな部屋で過ごしやすかったです。スタッフも親切で心地良い滞在でした。
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

丁寧にチェックイン、チェックアウトの仕方、最寄駅の説明などしていただけました。 宿泊だけなら、何も問題なしです! コンビニも近くに数軒ありました。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
滞在しやすい位置にあり近くに凝った食事の店もあるのでこの近くに来た時は利用してます!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Perfect I’ve stayed here twice once in summer 2023 and summer 2025 planning coming back this summer again very clean and simple everything is near by love this area
Lưu trú 13 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Petite chambre toute équipée, parfait quand on ne fait que y dormir.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, liên lạc
The amenities were really nice and really nice receptions when we checked in overnight.
Lưu trú 13 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Great stay for a few days, staff were very helpful and in a good location not too far from a train station!
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
スタッフの対応が良かった
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng
It was clean and had good access to public transport but the room was small
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Liên lạc
泊まるには十分です
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Clean room, courteous staff. Easy access to pa
Lưu trú 8 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
特に問題はなかった。ワンルームマンションの内装をホテル風に改装されている。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
It was very nice to stay in Flex Stay Inn Shirogane.
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 2, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, liên lạc
中目黒、渋谷近くでこのクオリティであれぱ毎回利用したい。喫煙室があるのが最高。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Liên lạc
Không thích: Sạch sẽ
立地が良くて助かりました。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc
The property in not well maintained, feels old. But it was clean and the location is very good. Good value for money, but with little more maintenance I would have been happier. I really like the area.
Lưu trú 15 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

物音があまり気にならず、快適…というかほっとして過ごせました笑
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Cozy, neat, and perfectly located. The apartment is small but very comfortable, in a quiet and upmarket part of Tokyo. I really enjoyed my stay and would definitely come back.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
都内出張で使用しましたが、広尾駅からは少し遠いですが、快適でした。また泊まりたいと思います。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

Great location and place

The location and room were great. We had an awesome time in Tokyo.
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 10, 2023