Dirty Bottles

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Bar
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 3.744.071 ₫
Tổng 4.492.886 ₫
bao gồm thuế & phí
26/10 - 27/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đôi phong cách cổ điển

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(9 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đôi dành cho gia đình, 1 giường đôi và sofa giường

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn lớn

Phòng đôi Superior

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Dirty Bottles tọa lạc tại Alnwick. Bảo tàng Bailiffgate và Nhà hát Alnwick là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Câu lạc bộ golf Làng Alnmouth hay Sân golf Warkworth nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Lilidorei tại Vườn Alnwick và Trung tâm Giải trí và Thể thao Willowburn cũng được khá nhiều người quan tâm.
Bản đồ
34 Narrowgate, Alnwick, England, NE66 1JG

Lân cận

  • Lâu đài Alnwick
    Lâu đài Alnwick
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Công viên Alnwick
    Công viên Alnwick
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bảo tàng Bailiffgate
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà hát Alnwick
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Lilidorei tại Vườn Alnwick
    13 phút đi bộ - 1.1 km

Đi lại

  • Ga Alnwick Alnmouth - 13 phút lái xe
  • Newcastle, England (NCL-Sân bay quốc tế Newcastle) - 47 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    4 phút đi xe
  • Pizza Royale
    4 phút đi bộ
  • Sanctuary at Alnwick Castle
    12 phút đi bộ
  • The Ale Gate
    7 phút đi bộ
  • Dirty Bottles Inn
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Dirty Bottles

  • Khách sạn cao cấp này ở gần Lâu đài Alnwick
  • Dirty Bottles có các tiện nghi, dịch vụ như quán bar và nhà hàng. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
  • Bữa sáng kiểu Anh (phụ phí) và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Dirty Bottles đều hỗ trợ các tiện nghi hấp dẫn bao gồm áo choàng tắm, ngoài ra còn có tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng bao gồm:
  • Tủ quần áo, ấm điện và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Dirty Bottles có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Dirty Bottles

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Dirty Bottles vào 26/10/2026 có giá từ 3.744.071 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Dirty Bottles

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Dirty Bottles

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:30. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Dirty Bottles

Giờ trả phòng: 11:00.

Dirty Bottles tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Alnwick, khách sạn này cách Bảo tàng Bailiffgate và Lâu đài Alnwick chỉ vài bước. Nhà hát Alnwick và Công viên Hulne cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Dirty Bottles

9,2

Tuyệt vời

9,6

Sạch sẽ

9,2

Địa điểm

9,4

Nhân viên & dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 116/163 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 33/163 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 10/163 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 2/163 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 2/163 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Beautiful hotel. Loved the history and room themes!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Second stay here. Fab place, full of character and quirkiness Great location! Great staff, though could do with a couple more as only 3 working in a very busy pub...and they worked hard and with a smile 😃 Seemed a little less loved this time, sadly, like a bit of paint was needed, but still a great place!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great little room, no noise from the pub.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great historic property—awesome location
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Stayed one night with two kids. They loved this hotel and the meals they had at the pub. Great for kids who like Harry Potter!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great stay. Breakfast options good incl GF choice.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good spot to explore
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location for Alnwick Castle, Gardens and bang in the centre of town. Do research on parking, in travelling by car.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I loved staying here! It's a really interesting building and is very close to the castle. The staff were fab. Highly recommend.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing stay! Very nice staff, beautiful interior inside and outside of the room, and the food is very good. Cannot recommend enough.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
All good.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This hotel is perfectly located to visit Alnwich Castle, gardens, Lilidorei park and the town. It is clean. The room we had is beautifully decorated, spacious and clean. Breakfast was excellent, staff friendly and helpful. We definitely recommend and hope to come back soon.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was great with a comfortable bed. No air-conditioning so hot in the night. A fan was provided. Great shower. Breakfast buffet was basic and had to ask for restock as staff not on top of it. Full English breakfast looked OK. This is a pub as well with a predictable menu if you have visited any in the chain. OK for some but not for us. Would stay again just for the room and location. Parking on street or in nearby car park.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely place, not the usual Greene Kings .our room was entirely unique piece and we loved it. Room was super clean and comfy bed. Staff were just lovely whelp make this a great place to stay. We didn’t eat but the food we saw looked good.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Great accommodation, great food, great service....
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very quirky. Large room and bathroom and great atmosphere in the bar
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff were extremely helpful and attentive. Breakfast was great
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Fantastic hotel, quirky and large rooms. Clean, great bar and food. Staff excellent
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

If you like Harry Potter, then you’ll like the accommodation, as there is a strong Harry Potter theme running throughout. That said, the cleanliness of the room occupied was at best ok while shelf space was extremely limited. Breakfast was a two-part affair, split between a cold buffet and a limited selection of hot food from the breakfast menu. The buffet was poorly provisioned when it comes to the likes of pastries, fresh fruit and yogurts with such items either lacking in variety or quantity, or absent, pending delivery.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Fun bank holiday weekend in Alnwick

Big rooms, lovely staff, central location, busy pub.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Noise in rooms was horrific . Staff in bar were superb .
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A thoroughly enjoyable stay. We were in room 3 which had a challenging set of stairs, no lift due to nature of the historic building. Very atmospheric place bang in the middle of the town great access on foot to all amenities. A 10 minute stroll to the Castle and the excellent car park. Breakfast was first class value. The room was spacious excellent shower and roll top bath. Bar facilities very good small outside beer garden. Plenty of Sky Ports TV screens in the bar, Saturday night there is a disco in the bar. Not for us but it did not bother us. All round brilliant place.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Hotel stay

Great place
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2023
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Very nice historic pub

Staff were very friendly and helpful. Very good breakfast.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Had a three night stay. Quirky Harry Potter themed room. The staff were very friendly and efficient. Had to report to the manager that the shower wasn’t working and he immediately went up to the room and simply turned it on. How embarrassing …. and me an engineer too. Ate in the hotel first night. Food was very good and comparatively inexpensive. Nicely cooked breakfasts as well. Good choice of beer. First time in Alnwick. Would go again. Plenty of places to eat and drink. Loved Harry’s bar which was just a few yards from the hotel.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026