Almondsbury Inn & Lounge

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Gym
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe
Giá hiện tại là 2.039.120 ₫
Tổng 2.446.944 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

8,6 trên 10
Xuất sắc
(55 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Premium

7,4 trên 10
Tốt
(10 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe

8,6 trên 10
Xuất sắc
(13 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

8,0 trên 10
Rất tốt
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng

8,2 trên 10
Rất tốt
(48 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Bristol, Almondsbury Inn & Lounge nằm gần ga tàu. Lâu đài Thornbury và Cầu Treo Clifton là những địa danh nổi tiếng; và nếu dự định mua sắm, đừng bỏ qua Khu mua sắm tại Cribbs Causeway cùng Trung tâm Mua sắm Cabot Circus. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Sân vận động Ashton Gate. Xem cẩm nang du lịch Bristol của chúng tôi
Bản đồ
Gloucester Road, Almondsbury, Bristol, England, BS32 4AA

Lân cận

  • Trung tâm Mua sắm Cabot Circus
    Trung tâm Mua sắm Cabot Circus
    18 phút đi xe - 17.1 km
  • Đại học Bristol
    Đại học Bristol
    21 phút đi xe - 18.0 km
  • Cầu Treo Clifton
    Cầu Treo Clifton
    24 phút đi xe - 21.3 km
  • Khu văn phòng thương mại Aztec West
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Khu mua sắm tại Cribbs Causeway
    5 phút đi xe - 4.7 km

Đi lại

  • Ga Bristol Patchway - 5 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Bristol (BRS) - 36 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    4 phút đi xe
  • Toby Carvery
    20 phút đi bộ
  • The Swan Inn
    4 phút đi xe
  • Starbucks
    5 phút đi xe
  • The Bowl Inn
    7 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Almondsbury Inn & Lounge

  • Khách sạn ở ngay gần Khu mua sắm tại Cribbs Causeway
  • Tọa lạc gần Lâu đài Thornbury, Almondsbury Inn & Lounge có sân hiên, quán bar và phòng gym. Bên cạnh trung tâm dịch vụ văn phòng và nhà hàng, du khách còn có thể tận hưởng Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 25+ Mbps.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, khu làm việc chung và phòng họp
    • Du khách dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Cả 57 phòng đều được trang bị các tiện nghi đẳng cấp như Wifi miễn phí và ghế cho bàn làm việc. Du khách bị hấp dẫn bởi các phòng sạch sẽ ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình kỹ thuật số
    • Ấm điện, hệ thống sưởi ấm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe không có mái che trong khuôn viên (3,50 GBP mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet với phụ phí, từ 5:00 đến 9:30 vào các ngày trong tuần và từ 7:30 đến 10:30 vào cuối tuần; 12,95 GBP cho người lớn và 7,95 GBP cho trẻ em
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Hoạt động giải trí

  • Gym

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Trò chơi cho trẻ em

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Khu làm việc chung
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bồn cầu tự nâng
  • Bồn rửa tay/chậu rửa tầm thấp
  • Buồng tắm phù hợp cho xe lăn trong phòng
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Cửa rộng phù hợp cho xe lăn
  • Dây kéo khẩn cấp trong phòng tắm
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Ổ cắm điện tầm thấp trong phòng tắm
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Tay vịn gần bồn cầu
  • Tay vịn trong phòng tắm
  • Thảm sợi xoắn dày trong phòng
  • Tủ phòng tắm phù hợp cho xe lăn

Thêm

  • 2 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc truyền thống

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Hệ thống sưởi

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 20.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): người lớn - 12.95 GBP; trẻ em - 7.95 GBP
  • Phí bãi xe không mái che tự phục vụ: 3.50 GBP mỗi ngày
  • Phụ phí vật nuôi: 20.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Almondsbury Inn & Lounge có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 20.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Almondsbury Inn & Lounge

Kể từ 28/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Almondsbury Inn & Lounge vào 31/08/2026 có giá từ 2.039.120 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Almondsbury Inn & Lounge

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 3.50 GBP mỗi ngày.

Giờ nhận phòng tại Almondsbury Inn & Lounge

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Almondsbury Inn & Lounge

Giờ trả phòng: 11:00.

Almondsbury Inn & Lounge tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Bristol, khách sạn này cách Khu mua sắm tại Cribbs Causeway 4,3 km, Lâu đài Thornbury và Trung tâm Mua sắm Cabot Circus khoảng 15 km. Nhà hát Bristol Hippodrome và Đại học Bristol cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.