Historic Grand Junction

Grand Junction

Historic Grand Junction
Historic Grand Junction
Historic Grand Junction

Lưu trú gần danh thắng nổi tiếng của Historic Grand Junction


Khách sạn hàng đầu tại Historic Grand Junction

Tru by Hilton Grand Junction Downtown

Tru by Hilton Grand Junction Downtown

2.5 out of 5
243 Colorado Ave Grand Junction CO
Giá là 3.388.837 ₫ mỗi đêm từ 18 thg 10 đến 19 thg 10
3.388.837 ₫
Tổng 3.885.640 ₫
18/10 - 19/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi ...
Tru by Hilton Grand Junction Downtown
Hampton Inn Grand Junction Downtown/Historic Main Street

Hampton Inn Grand Junction Downtown/Historic Main Street

2.5 out of 5
205 Main St Grand Junction CO
Giá là 4.242.680 ₫ mỗi đêm từ 18 thg 10 đến 19 thg 10
4.242.680 ₫
Tổng 4.864.655 ₫
18/10 - 19/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi ...
Hampton Inn Grand Junction Downtown/Historic Main Street
SpringHill Suites by Marriott Grand Junction Downtown/Historic Main St.

SpringHill Suites by Marriott Grand Junction Downtown/Historic Main St.

3.5 out of 5
236 Main St Grand Junction CO
Giá là 3.926.092 ₫ mỗi đêm từ 18 thg 10 đến 19 thg 10
3.926.092 ₫
Tổng 4.501.658 ₫
18/10 - 19/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và trung tâm thể thao. Theo nhận ...
SpringHill Suites by Marriott Grand Junction Downtown/Historic Main St.
Fairfield Inn & Suites by Marriott Grand Junction Downtown

Fairfield Inn & Suites by Marriott Grand Junction Downtown

3 out of 5
225 Main Street Grand Junction CO
Giá là 4.304.275 ₫ mỗi đêm từ 25 thg 10 đến 26 thg 10
4.304.275 ₫
Tổng 4.935.282 ₫
25/10 - 26/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và trung tâm thể thao phục vụ ...
8,8/10 Xuất sắc! (746 nhận xét)
"Our room was clean and we really enjoyed our stay. Also, the breakfast was great with lots of choices."

Đăng vào ngày 24/09/2026

Fairfield Inn & Suites by Marriott Grand Junction Downtown
The Hotel Melrose

The Hotel Melrose

2 out of 5
337 Colorado Ave Grand Junction CO
Giá là 5.930.075 ₫ mỗi đêm từ 25 thg 10 đến 26 thg 10
5.930.075 ₫
Tổng 6.799.247 ₫
25/10 - 26/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và vườn. Theo nhận ...
9,2/10 Tuyệt vời! (197 nhận xét)
"Beautiful update to a historic building! I enjoyed the decor and amenities of our room. The system for virtual check-in/check-out works very well and the bar staff are extremely accommodating."

Đăng vào ngày 24/09/2026

The Hotel Melrose
Grand Vista Hotel

Grand Vista Hotel

3.5 out of 5
2790 Crossroads Blvd Grand Junction CO
Giá là 2.081.959 ₫ mỗi đêm từ 4 thg 10 đến 5 thg 10
2.081.959 ₫
Tổng 2.387.174 ₫
04/10 - 05/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Junction này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi ...
8,2/10 Rất tốt! (3.983 nhận xét)
"😁"

Đăng vào ngày 25/09/2026

Grand Vista Hotel
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Historic Grand Junction

Tìm những khu vực tại Historic Grand Junction nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Redlands

Những ngọn núi và xưởng rượu vang sẽ khiến bạn không muốn rời Redlands. Nếu còn thời gian, bạn có thể thêm Đài tưởng niệm Quốc gia Colorado hoặc Câu lạc bộ golf Redlands Mesa vào hành trình khám phá của mình.

Khu Horizon Drive

Dù Khu Horizon Drive không có nhiều danh thắng nổi tiếng nhưng khu vực lân cận lại đầy những bất ngờ thú vị đợi bạn khám phá như Trường đua xe Grand Junction và Công viên Canyon View hay nhiều địa điểm tham quan nổi tiếng khác.

Pear Park

Bạn có thể muốn thêm Sông Colorado và Công viên Bang James M. Robb – Sông Colorado vào hành trình tham quan Pear Park của mình nếu còn thời gian.

Khu trung tâm

Nếu đang tìm kiếm hoạt động và danh thắng không thể bỏ qua ở Khu trung tâm và ở khu vực lân cận, bạn có thể thêm Vườn thảo dược Tây Colorado và Công viên Giải trí Bananas vào hành trình của mình.

Orchard Mesa

Bạn có thể muốn thêm Khu hội chợ Mesa County và Sông Colorado vào hành trình tham quan Orchard Mesa của mình nếu còn thời gian.



Historic Grand Junction

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: