Woodspring Suites Rochester Greece

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 1.942.091 ₫
Tổng 2.213.985 ₫
bao gồm thuế & phí
21/10 - 22/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng Suite, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Suite, 1 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Roll-in Shower)

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite, 1 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Accessible Tub)

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite, 2 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Suite, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Suite, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Rochester, Woodspring Suites Rochester Greece nằm gần sân bay. Nhà Susan B. Anthony cùng Cầu Pont de Rennes là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Hồ Ontario và Công viên tiểu bang Genesee Valley Greenway để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân bóng ESL hay Blue Cross Arena. Xem cẩm nang du lịch Rochester của chúng tôi
Bản đồ
145 Bellwood Drive, Rochester, NY, 14606

Lân cận

  • Strong
    Strong
    14 phút đi xe - 11.2 km
  • Đại học Rochester
    Đại học Rochester
    14 phút đi xe - 13.3 km
  • Blue Cross Arena
    11 phút đi xe - 10.1 km
  • Trung tâm Biểu diễn Nghệ thuật Kodak
    12 phút đi xe - 6.5 km
  • Viện công nghệ Rochester
    16 phút đi xe - 18.2 km

Đi lại

  • Ga Rochester - 10 phút lái xe
  • Sân bay Rochester, NY (ROC-Sân bay Quốc tế Greater Rochester) - 9 phút lái xe

Nhà hàng

  • Red Robin
    5 phút đi xe
  • Chipotle Mexican Grill
    4 phút đi xe
  • Giuseppe's Pizzeria
    4 phút đi xe
  • Gloria Jean's Coffees
    5 phút đi xe
  • Valicia's Ristorante
    4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Woodspring Suites Rochester Greece

  • Khách sạn ở gần Đại học Rochester
  • Woodspring Suites Rochester Greece có các tiện nghi, dịch vụ như trang thiết bị giặt ủi và phòng gym. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động, thang máy và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
    • Khách ca ngợi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 122 phòng trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt cung cấp những dấu ấn tinh tế bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop cùng những tiện nghi thoải mái như Wifi miễn phí và ghế cho bàn làm việc. Khách hết lời khen ngợi các phòng sạch sẽ mà nơi lưu trú cung cấp.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và dầu gội
    • TV màn hình phẳng 40 inch với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, bếp nhỏ và bếp nấu

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Hoạt động giải trí

  • Gym

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bếp nhỏ tại phòng
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi tuần)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 4 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy (cửa rộng 92 cm)

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 40 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Bếp nấu
  • Bếp nhỏ

Thêm

  • Bàn
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 9:00 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 5 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm, cùng khoản đặt cọc 50 USD mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó
Tổng cộng 2 (tối đa 16 kg mỗi vật nuôi)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Discover
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đặt cọc vật nuôi: 50 USD mỗi lần lưu trú
  • Phụ phí vật nuôi: 5 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu, thanh chắn cửa sổ và đèn hành lang ngoài
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của Commitment to Clean (Choice).

Lưu ý khác

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)

Câu hỏi thường gặp

Woodspring Suites Rochester Greece có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, Woodspring Suites Rochester Greece cho phép mang theo chó (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 16 kg mỗi vật nuôi. Đặt cọc 50 USD mỗi lần lưu trú và thu phí 5 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Woodspring Suites Rochester Greece

Kể từ 20/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Woodspring Suites Rochester Greece vào 21/10/2026 có giá từ 1.942.091 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Woodspring Suites Rochester Greece

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Woodspring Suites Rochester Greece

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Woodspring Suites Rochester Greece

Giờ trả phòng: 11:00.

Woodspring Suites Rochester Greece tọa lạc ở đâu?

Nằm gần sân bay, khách sạn này cách Phụ thuộc hóa chất Unity, Khu mua sắm tại Greece Ridge và Kênh đào Erie khoảng 5 km. Bệnh viện Highland của Rochester cũng cách đó khoảng 3,9 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Woodspring Suites Rochester Greece

6,8

7,4

Sạch sẽ

5,6

Tiện nghi, dịch vụ

7,0

Nhân viên & dịch vụ

7,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 117/345 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 68/345 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 41/345 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 42/345 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 77/345 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
That place is good, for the price and close to RIT We went to visit my son for two days. When we arrived, it didn’t smell good—it smells like pee; it seems like a dog might have peed there. Regardless, it’s fine for those who, like us, are just looking for a place to sleep. We stay there again
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Our family loved it here. It has great resort feels and vibes. Plenty to do for all ages! We will be coming back!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good day, I was happy to be there the services was very helpful.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff was pleasant and professional. It had a good laundry facility.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great staff could use some up to date stuff but overall good stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It good place to stay
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
No shower curtain. Phone in room no dial tone. Coffee was not good. Phone didn’t get fixed, I had to put the curtain on. Self absorbed staff, not customer oriented Will not stay again
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly and efficient check in ands a lovely room.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room and staff was very helpful
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very cheap feeling. Overwhelming smell of smoke. Sheets, room, and clothes all smelled like smoke. But they also used something to try and mask the smell of the smoke. Did not feel safe
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is a minimum service facility. You get the bare minimum in everything. Unless you tell them ahead of time, ther will charge you $3.25 per day for laudry exchange fees. We used our tolews for six days. We paid the fee because it was in the small print of the contract. If you don't mind being nickel and dimed, this is the place for you.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
We got to town and the hotel at 8:45pm and the entire lobby was closed we had to wait 20 minutes for the employee we spoke to on the intercom. Ah told us she had 30 minutes to com assist us … she was dressed for bed including a hair bonnet. She was not helpful with our room needs and the blind was missing a section that was broken and I was on the ground floor that was unexceptable so I had to request a sheet to put over the blind .. but the morning staff was very nice .
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Deberían colocara lmohadas más comodas y eliminar las moscas
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Desk girl was great they jus need more employees is all
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good stay, includes kitchen for cooking, cable, and other ammenities
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Had a horrible time. Bugs dirty rooms.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Did not like that the front desk was not staffed after hours.. Police were there 3 nights we were there. Didn't realize that they had section housing people living in there. Would not have booked.
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
Mi check in fue 2 hora de espera
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
The staff at this hotel is very nice and responsive, the rooms were clean, the beds were fine, we liked that there was a full size fridge and a stove. The Bathroom was also nice. The perimeter could definitely use cleaning there was a lot of trash around, they could give you more linens and toilet paper. The halls smell funny, the wifi sucks, and theres no real amenities. For the price its a good hotel. Just lower your expectations and youll be fine.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We stayed there for a month while we were building our house. It looks like a homeless shelter. We had to leave the hotel for a day they had roaches so everything bad disgusting.
Lưu trú 28 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Do not recommend staying here. Housekeeping is on a two week basis. The room was not properly cleaned. I had to clean the bathroom(urine on toilet) and ask for new sheets( crumbs under the bedspread) . I asked for a broom, they didn’t have one. Gatorade bottles under the bed. Very poorly maintained
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It very clear
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
The facilities and employee were fine. However, from about 1am - 3am there were people pounding on their door in my hall. It was bad enough that I checked out after the first night (from an originally planned 3-night stay) and switched hotels. I have no idea if my experience was a fluke, but that was my experience.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The establishment was in clean order, staff were very helpful. If something was needed all I had to do was just ask. Even the GM was pleasant to speak to and also work out issues on site! Nice place to relax and unwind, with laundry on site works well l.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
I got to the hotel and Expedia messed up my booking. I was asked to pay add'l US$40 when I fully paid Expedia. The lady at the reception was not nice or friendly. Expedia ended up canceling the booking and we rebooked at the hotel. This hotel is only for sleeping. If you have plans to cook, bring your cooking utensils, dishwares, etc. My family and I were disappointed with the amenities provided but I guess we didnt read it before booking. The room was clean though. You have to pay for wifi for more than 2 devices or want to watch videos online. Overall I would rate this hotel 2 star because of their poor staff service
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026