Hotel Villa Gasparini

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe
Giá hiện tại là 2.043.688 ₫
Tổng 2.686.322 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe, bồn tắm nước nóng

  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Junior

  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Economy

8,0 trên 10
Rất tốt
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Double Standard

  • 16 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Junior Suite with jacuzzi

  • 24 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Dolo, Hotel Villa Gasparini nằm tại khu vực lịch sử và trên đường ven sông. Biệt thự Villa Widmann cùng Bảo tàng Quốc gia Biệt thự Pisani là những địa danh nổi tiếng; và đừng bỏ qua Cảng Fusina nếu đang tìm kiếm một trải nghiệm đặc biệt trong vùng. Cũng đừng bỏ qua Piazzale Roma và Cầu Rialto nhé. Mang gậy ra sân đấu vài ván tại sân golf lân cận, hay tìm những thử thách mới như du lịch sinh thái và đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch Dolo của chúng tôi
Bản đồ
Riviera Martiri Della Liberta 37, Dolo, VE, 30031

Lân cận

  • Grand Canal
    Grand Canal
    27 phút đi xe - 26.8 km
  • Piazzale Roma
    Piazzale Roma
    28 phút đi xe - 27.5 km
  • Cầu Rialto
    Cầu Rialto
    45 phút đi xe - 28.8 km
  • Dinh thự Ferretti Angeli
    4 phút đi xe - 2.5 km
  • Cảng Fusina
    29 phút đi xe - 20.1 km

Đi lại

  • Ga Mira Buse - 5 phút lái xe
  • Sân bay Marco Polo (VCE) - 25 phút lái xe

Nhà hàng

  • Trattoria il Sogno
    9 phút đi xe
  • Pizateca
    6 phút đi xe
  • daMe Bistrò
    3 phút đi xe
  • Ai Pescatori
    10 phút đi xe
  • Villa Goetzen Hotel Dolo
    2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Villa Gasparini

  • Khách sạn ở ngay gần Biệt thự Villa Widmann
  • Tọa lạc gần Bảo tàng Quốc gia Biệt thự Pisani, Hotel Villa Gasparini có sân hiên, tiệm cà phê/quán cà phê và vườn. Du khách ưa mạo hiểm nhất định sẽ say mê đi bộ/đạp xe tại Khách sạn này. Nhà hàng Delivery Fried & Pizza trong khuôn viên phục vụ bữa sáng muộn cuối tuần và bữa tối. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và lò sưởi ở sảnh.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), xe đạp cho thuê và bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí)
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), trà/cà phê tại sảnh và phòng đại tiệc
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và 1 phòng họp
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và cung cấp những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV màn hình phẳng 28 inch với truyền hình vệ tinh
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên trong vòng 10 m
  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đưa đón trong khu vực (phụ phí)
  • Xe đón khách tại nhà ga (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến bến du thuyền (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến bến phà (phụ phí)
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (5 EUR mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 8:00 đến 10:00 với phụ phí: 8 EUR cho người lớn và 8 EUR cho trẻ em
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Delivery Fried & Pizza

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp
  • Đường mòn đi bộ băng rừng/đạp xe

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Phòng cách âm
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên sông
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 2 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bồn rửa tay/chậu rửa tầm thấp
  • Có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Dây kéo khẩn cấp trong phòng tắm
  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 2 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Kiến trúc Beaux Arts
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 1770

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Chăn bông
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 28 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Minibar

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Có phòng thông nhau
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa
  • Phòng cách âm
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:30; kết thúc nhận phòng: 23:30
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ bến tàu du lịch, bến phà, sân bay và ga xe lửa (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 72 giờ trước khi đến
Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 23:30
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 15:30 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường phải liên hệ trước với nơi lưu trú này để sắp xếp nhận phòng.

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 10 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 4 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 3.50 EUR mỗi người, mỗi đêm
  • Phí dịch vụ: 10 %

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): người lớn - 8 EUR; trẻ em - 8 EUR
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 50 EUR mỗi xe (một chiều)
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 5 EUR mỗi ngày
  • Phụ phí vật nuôi: 10 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Số đăng ký nơi lưu trú IT027012A1OXFL3GBW

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu
Theo quy định quốc gia/địa phương, máy điều hòa nhiệt độ có thể chỉ được bật trong một số giờ nhất định trong ngày từ 15 Tháng Sáu đến 30 Tháng Chín

Hạng nơi lưu trú

Nơi lưu trú này nhận xếp hạng sao chính thức từ the local rating authority.

Câu hỏi thường gặp

Hotel Villa Gasparini có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 10 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Hotel Villa Gasparini

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Villa Gasparini vào 25/08/2026 có giá từ 2.043.688 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Hotel Villa Gasparini

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 5 EUR mỗi ngày. Có bãi đậu xe miễn phí lân cận.

Giờ nhận phòng tại Hotel Villa Gasparini

Bắt đầu nhận phòng: 15:30; kết thúc nhận phòng: 23:30.

Giờ trả phòng tại Hotel Villa Gasparini

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel Villa Gasparini có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 50 EUR mỗi xe.

Hotel Villa Gasparini tọa lạc ở đâu?

Nằm trên đường ven sông, khách sạn này cách Biệt thự Villa Widmann 4,4 km, Bảo tàng Quốc gia Biệt thự Pisani và Cảng Fusina khoảng 15 km. Piazzale Roma cũng cách đó khoảng 22,2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.