Sun Ridge Nam

El Paso



Khách sạn hàng đầu tại Sun Ridge Nam

Wyndham El Paso Airport Hotel & Waterpark

Wyndham El Paso Airport Hotel & Waterpark

3.5 out of 5
2027 Airway Blvd El Paso TX
Giá là 2.323.165 ₫ mỗi đêm từ 27 thg 9 đến 28 thg 9
2.323.165 ₫
Tổng 2.729.719 ₫
27/09 - 28/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp cho khách gia đình ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi đậu ...
8/10 Rất tốt! (2.518 nhận xét)
"The room very clean and also lot of space"

Đăng vào ngày 24/09/2026

Wyndham El Paso Airport Hotel & Waterpark
The Plaza Hotel Pioneer Park

The Plaza Hotel Pioneer Park

4 out of 5
106 W MILLS AVENUE El Paso TX
Giá là 5.059.343 ₫ mỗi đêm từ 4 thg 10 đến 5 thg 10
5.059.343 ₫
Tổng 5.944.728 ₫
04/10 - 05/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng (phụ ...
The Plaza Hotel Pioneer Park
Red Roof Inn PLUS+ El Paso East

Red Roof Inn PLUS+ El Paso East

2.5 out of 5
11400 Chito Samaniego Dr El Paso TX
Hoàn tiền toàn bộĐặt ngay, thanh toán khi lưu trú
Giá là 1.333.130 ₫ mỗi đêm từ 13 thg 10 đến 14 thg 10
1.333.130 ₫
Tổng 1.566.538 ₫
13/10 - 14/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe miễn phí và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ. Theo ...
Red Roof Inn PLUS+ El Paso East
Holiday Inn El Paso West - Sunland Park by IHG

Holiday Inn El Paso West - Sunland Park by IHG

3 out of 5
900 Sunland Park Drive El Paso TX
Giá là 2.365.272 ₫ mỗi đêm từ 26 thg 10 đến 27 thg 10
2.365.272 ₫
Tổng 2.779.194 ₫
26/10 - 27/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe miễn ...
Holiday Inn El Paso West - Sunland Park by IHG
Motel 6 El Paso, TX - East

Motel 6 El Paso, TX - East

2 out of 5
1330 Lomaland Drive El Paso TX
Giá là 1.214.245 ₫ mỗi đêm từ 25 thg 10 đến 26 thg 10
1.214.245 ₫
Tổng 1.478.722 ₫
25/10 - 26/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại motel ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe miễn phí và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ. Theo nhận ...
8/10 Rất tốt! (1.251 nhận xét)
"DIRTY-Pictures did not match the room. Hair in the bathtub, bed and stained sheets. Handheld shower head would not stay in bracket. Holes in curtain, back of main door had previously had something dripping down it, possible tobacco since the room smelt even though it was a "smoke free" room. Another ..."

Đăng vào ngày 25/09/2026

Motel 6 El Paso, TX - East
Super 8 by Wyndham El Paso Airport

Super 8 by Wyndham El Paso Airport

2 out of 5
7144 Gateway Blvd E El Paso TX
Giá là 1.380.175 ₫ mỗi đêm từ 25 thg 10 đến 26 thg 10
1.380.175 ₫
Tổng 1.621.901 ₫
25/10 - 26/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại motel phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở El Paso này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và ...
7,2/10 Tốt! (3.515 nhận xét)
"Everything ok room ok"

Đăng vào ngày 25/09/2026

Super 8 by Wyndham El Paso Airport
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Sun Ridge Nam

Tìm những khu vực tại Sun Ridge Nam nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Downtown El Paso

Downtown El Paso là điểm đến nổi tiếng với những nhà hàng nổi bật. Danh thắng nổi tiếng trong khu vực có Nhà hát Plaza và Nhà hát Abraham Chavez.

Đông El Paso

Trung tâm Thương mại Fountains at Farah và Trung tâm Thương mại Cielo Vista là hai địa điểm không nên bỏ qua khi bạn có kế hoạch đến Đông El Paso.

Tây Bắc El Paso

Bạn có thể muốn thêm Trung tâm Thương mại Sunland Park Mall và Vườn Tiểu bang Dãy núi Franklin vào hành trình tham quan Tây Bắc El Paso của mình nếu còn thời gian.

Thung lũng Mission

Bạn có thể muốn thêm Trung tâm Giải trí Speaking Rock và Đại hý trường El Paso vào hành trình tham quan Thung lũng Mission của mình nếu còn thời gian.

Đông Bắc El Paso

Vườn Tiểu bang Dãy núi Franklin và Sân Gôn Painted Dunes là hai địa điểm không nên bỏ qua khi bạn có kế hoạch đến Đông Bắc El Paso.



Sun Ridge Nam

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: