Michigan Oaks

Grand Rapids



Khách sạn hàng đầu tại Michigan Oaks

Country Inn & Suites by Radisson, Grand Rapids East, MI

Country Inn & Suites by Radisson, Grand Rapids East, MI

3 out of 5
3251 Deposit Dr Grand Rapids MI
Giá là 3.398.508 ₫ mỗi đêm từ 12 thg 7 đến 13 thg 7
3.398.508 ₫
Tổng 4.010.539 ₫
12/07 - 13/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp cho khách gia đình ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi ...
9,6/10 Ngoại hạng! (1.478 nhận xét)
"It was a wonderful hotel, featuring a nice pool area, arcade, lounge, and breakfast. It also was centerally located to museums and the hospital which was convenient for our family."

Đăng vào ngày 02/07/2026

Country Inn & Suites by Radisson, Grand Rapids East, MI
The Center Hotel Grand Rapids Airport

The Center Hotel Grand Rapids Airport

3 out of 5
3333 28th St SE Grand Rapids MI
Giá là 2.772.125 ₫ mỗi đêm từ 28 thg 7 đến 29 thg 7
2.772.125 ₫
Tổng 3.271.109 ₫
28/07 - 29/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu ...
8/10 Rất tốt! (2.867 nhận xét)
"Where do I begin? No breakfast. Coffee was available but no creamer, sugar and Splenda only. NO hair dryer! Pool area was a shambles— Parts roped off. I had to ask twice to have gum removed from the baby pool swimming area where my grandchildren played. I had to ask for the pool deck to be cleaned ..."

Đăng vào ngày 01/07/2026

The Center Hotel Grand Rapids Airport
Amway Grand Plaza, Curio Collection by Hilton

Amway Grand Plaza, Curio Collection by Hilton

4 out of 5
187 Monroe Ave Nw Grand Rapids MI
Giá là 6.022.513 ₫ mỗi đêm từ 23 thg 7 đến 24 thg 7
6.022.513 ₫
Tổng 7.106.450 ₫
23/07 - 24/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn sang trọng ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, spa với đầy đủ các liệu pháp và 4 nhà ...
8,8/10 Xuất sắc! (1.009 nhận xét)
"This was a great hotel stay."

Đăng vào ngày 02/07/2026

Amway Grand Plaza, Curio Collection by Hilton
Holiday Inn Express Grand Rapids Airport North by IHG

Holiday Inn Express Grand Rapids Airport North by IHG

2.5 out of 5
5405 28th Street Court SE Grand Rapids MI
Giá là 2.865.610 ₫ mỗi đêm từ 5 thg 7 đến 6 thg 7
2.865.610 ₫
Tổng 3.381.420 ₫
05/07 - 06/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi ...
8,8/10 Xuất sắc! (1.001 nhận xét)
"Have stayed a combined 20 nights at this property in the past quarter as my father was dying and then for his memorial service. The staff was friendly and helpful, and I had all of our needs met. The nearby grocery store makes it a great option."

Đăng vào ngày 30/06/2026

Holiday Inn Express Grand Rapids Airport North by IHG
Spark by Hilton Grand Rapids

Spark by Hilton Grand Rapids

2.5 out of 5
4284 29th St Se Grand Rapids MI
Giá là 1.814.010 ₫ mỗi đêm từ 5 thg 7 đến 6 thg 7
1.814.010 ₫
Tổng 2.140.532 ₫
05/07 - 06/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, bãi ...
8/10 Rất tốt! (70 nhận xét)
"Great place to stay.it is a friendly environment with amazing friendly staff."

Đăng vào ngày 01/07/2026

Spark by Hilton Grand Rapids
Radisson Hotel Grand Rapids Riverfront

Radisson Hotel Grand Rapids Riverfront

3 out of 5
270 Ann Street NW Grand Rapids MI
Giá là 2.972.085 ₫ mỗi đêm từ 13 thg 7 đến 14 thg 7
2.972.085 ₫
Tổng 3.506.824 ₫
13/07 - 14/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Grand Rapids này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu ...
6,4/10 (1.151 nhận xét)
"The people checking in before us had a room already occupied. We had to wait while they were assisted. We checked in and were told the best way to get to our room was to drive around the building and use the door back there. The door would not unlock with our keys. We walked back to the front desk ..."

Đăng vào ngày 29/06/2026

Radisson Hotel Grand Rapids Riverfront
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Michigan Oaks

Tìm những khu vực tại Michigan Oaks nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Trung tâm Grand Rapids

Broadway Grand Rapids và Nhà hát DeVos là hai địa điểm không nên bỏ qua khi bạn có kế hoạch đến Trung tâm Grand Rapids.

Kentwood

Kentwood là điểm đến nổi tiếng với những nhà hàng nổi bật. Danh thắng nổi tiếng trong khu vực có Trung tâm Thương mại Woodland Mall và Khu bảo tồn Sinh thái Calvin College.

Heartside

Heartside là điểm đến nổi tiếng với những nhà hàng nổi bật. Sân vận động Van Andel Arena và Bảo tàng Trẻ em Grand Rapids là những danh thắng nổi tiếng bạn không nên bỏ qua trong khu vực.

East Grand Rapids

Những nhà hàng nổi bật và quang cảnh hồ thơ mộng là những điều khiến khách yêu thích East Grand Rapids. Nếu còn thời gian, bạn có thể thêm Trung tâm quần vợt Canepa vào hành trình của mình.

John Ball Park

Bạn có thể muốn thêm Sở thú John Ball và Bảo tàng Công cộng Grand Rapids vào hành trình tham quan John Ball Park của mình nếu còn thời gian.



Michigan Oaks

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: