Toàn bộ căn hộ

Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

Ảnh chưa phân loại, 1 trong số 20 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 2 trong số 20 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 3 trong số 20 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 4 trong số 20 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 5 trong số 20 ảnh, nút

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Toàn bộ căn hộ

2 phòng ngủ1 phòng tắm

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

  • Căn hộ ở gần Sông Thames
  • Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với giấy vệ sinh
    • Tủ quần áo và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara

Ăn uống

  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm
  • Giấy vệ sinh

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bình cứu hỏa

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 19:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa trước khi đến; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Oxford. Sông Thames cùng Wittenham Clumps là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Ozone Leisure Centre cùng Trung tâm nông trại Millets là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây. Trung tâm Chim ưng Millets và Trung tâm Đường sắt Didcot cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Oxford của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Oxford
Bản đồ
Oxford, England

Lân cận

  • Đại học Oxford
    Đại học Oxford
    7 phút đi xe - 4.7 km
  • Lâu đài Oxford
    Lâu đài Oxford
    8 phút đi xe - 5.0 km
  • Cao đẳng Christ Church
    Cao đẳng Christ Church
    10 phút đi xe - 6.0 km
  • Cơ sở Đào tạo Harcourt Hill
    4 phút đi xe - 4.0 km
  • Đại học Oxford Brookes
    17 phút đi xe - 16.7 km

Đi lại

  • Ga Oxford Islip - 12 phút lái xe
  • Sân bay Oxford (OXF) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Place To Eat
    13 phút đi xe
  • JOE & THE JUICE
    13 phút đi xe
  • Royal Oxford Hotel
    12 phút đi xe
  • The Breakfast Club
    10 phút đi xe
  • itsu
    11 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 19:00.

Giờ trả phòng tại Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford

Giờ trả phòng: 10:00.

Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Oxford, tòa nhà căn hộ này cách Cơ sở Đào tạo Harcourt Hill 1,8 km, Trung tâm Hội nghị The King's Centre và Trường Kinh doanh Said khoảng 5 km. Đại học Oxford và Cao đẳng Worcester cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét về Bright Cozy 2 Bedroom Apartment in Oxford