Residence Ciampino

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

4,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Giặt ủi

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng 3

  • 20 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 14 mét vuông
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4

  • 22 mét vuông
  • 5 khách
  • 1 giường đôi, 1 giường đơn và 1 giường tầng đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • 14 mét vuông
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Executive, 1 giường đôi, có phòng tắm riêng

  • 14 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Municipio VII, khu vực thuộc Rome, Residence Ciampino nằm gần sân bay và gần ga metro. Cung điện Giáo hoàng của Lâu đài Gandolfo là địa danh nổi tiếng; và nếu yêu thích mua sắm, đừng bỏ qua Trung tâm mua sắm Tor Vergata cùng Trung tâm mua sắm Domus. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Ippodromo Capannelle. Xem cẩm nang du lịch Rome của chúng tôi
Xem thêm nhà phố khác tại Rome
Bản đồ
Via Casale Santarelli 58, Rome, RM, 00118

Lân cận

  • Đấu trường La Mã
    Đấu trường La Mã
    23 phút đi xe - 17.6 km
  • Piazza Navona
    Piazza Navona
    25 phút đi xe - 19.0 km
  • Ippodromo Capannelle
    6 phút đi xe - 4.4 km
  • Câu lạc bộ trực tiếp Orion
    9 phút đi xe - 6.1 km
  • Orion
    9 phút đi xe - 6.1 km

Đi lại

  • Ga Ciampino - 4 phút lái xe
  • Ga Anagnina - 6 phút lái xe
  • Rome (FCO-Sân bay Quốc tế Fiumicino - Leonardo da Vinci) - 36 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sushi Jo Anagnina
    5 phút đi xe
  • Pizzeria Cinque Sensi
    4 phút đi xe
  • McDonald's
    5 phút đi xe
  • Locanda Baffolona
    6 phút đi xe
  • Old Wild West
    5 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Residence Ciampino

  • Affittacamere cao cấp phù hợp cho gia đình ở ngay gần Trung tâm mua sắm Tor Vergata
  • Nằm gần Trung tâm mua sắm Domus và Ippodromo Capannelle, Residence Ciampino có trang thiết bị giặt ủi và trông trẻ miễn phí. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, ngoài ra còn có chỗ đậu xe dài hạn (phụ phí)
    • Dịch vụ xe limo/xe đưa đón hạng sang, bữa sáng (phụ phí) và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và máy vi tính
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Residence Ciampino cũng cung cấp những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm điều hòa và áo choàng tắm, bên cạnh các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng gồm có:
    • Chăn bông và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV độ phân giải cao (HDTV) 32 inch với truyền hình vệ tinh và đầu đĩa DVD
    • Bếp chung/bếp tập thể, tủ lạnh và dụng cụ pha cà phê/trà

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí và Internet có dây

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đón khách tại nhà ga (phụ phí)
  • Dịch vụ xe limo/hạng sang
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe dài hạn trong khuôn viên (5EUR mỗi đêm)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng, phí: 2,50 EUR cho người lớn và 2,50 EUR cho trẻ em

Hoạt động giải trí

  • Lớp hướng dẫn chơi quần vợt

Phù hợp cho khách gia đình

  • Đầu đĩa DVD
  • Nôi/cũi (phụ phí)
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Trông trẻ miễn phí
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 2 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Xây vào năm 2003

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Chăn bông
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • TV LCD 32 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Bếp chung
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Minibar
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:30
Có thể nhận phòng nhanh

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí trả phòng muộn: 15 EUR
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay và ga xe lửa (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Quầy tiếp tân hoạt động từ 14:30 - 21:30
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 21:30 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em từ 1 tuổi trở xuống có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 6.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 10 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 10 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng (ước tính): người lớn - 2.50 EUR, trẻ em - 2.50 EUR
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 20 EUR mỗi xe (một chiều)
  • Phí đậu xe dài hạn: 5 EUR mỗi đêm
  • Phí trả phòng muộn: 15 EUR (tùy tình hình thực tế)
  • Khách có thể yêu cầu bếp/bếp nhỏ với khoản phụ phí nhỏ
  • Khách có thể yêu cầu nôi (giường cho trẻ sơ sinh) với khoản phụ phí nhỏ

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và tiền đặt cọc (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng

Lưu ý khác

Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

Residence Ciampino có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Residence Ciampino

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Residence Ciampino

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:30.

Giờ trả phòng tại Residence Ciampino

Giờ trả phòng: 10:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 15 EUR (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Residence Ciampino có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 20 EUR mỗi xe.

Residence Ciampino tọa lạc ở đâu?

Affittacamere phù hợp cho cả gia đình ở Rome này nằm gần sân bay, cách Trung tâm mua sắm Tor Vergata và Trung tâm mua sắm Domus khoảng 5 km. Ippodromo Capannelle và Cung điện Giáo hoàng của Lâu đài Gandolfo cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.