Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Santa Barbara

Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara
Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara
Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara
Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara
Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Lưu trú gần danh thắng nổi tiếng của Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara


Khách sạn hàng đầu tại Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Hotel Santa Barbara

Hotel Santa Barbara

4 out of 5
533 State St Santa Barbara CA
Giá là 6.211.113 ₫ mỗi đêm từ 31 thg 8 đến 1 thg 9
6.211.113 ₫
Tổng 7.222.282 ₫
31/08 - 01/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, dịch vụ ...
Hotel Santa Barbara
The Upham Hotel

The Upham Hotel

4 out of 5
1404 De La Vina Street Santa Barbara CA
Giá là 5.643.279 ₫ mỗi đêm từ 7 thg 9 đến 8 thg 9
5.643.279 ₫
Tổng 6.433.442 ₫
07/09 - 08/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe miễn phí và quầy tiếp tân phục vụ 24 ...
The Upham Hotel
Kimpton Canary Hotel by IHG

Kimpton Canary Hotel by IHG

4 out of 5
31 W Carrillo St Santa Barbara CA
Giá là 9.101.222 ₫ mỗi đêm từ 31 thg 8 đến 1 thg 9
9.101.222 ₫
Tổng 11.709.804 ₫
31/08 - 01/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như sân thượng, bữa sáng (phụ ...
8,8/10 Xuất sắc! (1.002 nhận xét)
"Love it!"

Đăng vào ngày 28/08/2026

Kimpton Canary Hotel by IHG
Drift Santa Barbara, a Member of Design Hotels

Drift Santa Barbara, a Member of Design Hotels

3.5 out of 5
524 State St Santa Barbara CA
Giá là 7.252.292 ₫ mỗi đêm từ 7 thg 9 đến 8 thg 9
7.252.292 ₫
Tổng 8.281.755 ₫
07/09 - 08/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng (phụ phí) và bãi đậu xe tự phục vụ (phụ ...
Drift Santa Barbara, a Member of Design Hotels
Haley Hotel

Haley Hotel

3.5 out of 5
26 E Haley St Santa Barbara CA
Giá là 4.478.114 ₫ mỗi đêm từ 1 thg 9 đến 2 thg 9
4.478.114 ₫
Tổng 5.365.548 ₫
01/09 - 02/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, xe đạp miễn phí trong khuôn viên và bãi đậu xe tự ...
Haley Hotel
Hotel Virginia Santa Barbara, Tapestry Collection by Hilton

Hotel Virginia Santa Barbara, Tapestry Collection by Hilton

4 out of 5
17 W Haley St Santa Barbara CA
Giá là 6.714.563 ₫ mỗi đêm từ 8 thg 9 đến 9 thg 9
6.714.563 ₫
Tổng 7.667.695 ₫
08/09 - 09/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn ở Santa Barbara này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng (phụ phí) và dịch vụ phòng. Theo nhận xét ...
8,6/10 Xuất sắc! (1.002 nhận xét)
"The staff was very kind, but could not resolve a slow drain issue in our shower. 1st night called and they said maintenance was gone for the night. I was offered a plunger. The next day we asked if the drain could please be unplugged while we were out. Shower was still backing up when we returned. ..."

Đăng vào ngày 28/08/2026

Hotel Virginia Santa Barbara, Tapestry Collection by Hilton
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Tìm những khu vực tại Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất. Tìm hiểu thêm về Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara
Tìm hiểu thêm về Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Bãi biển Santa Barbara

Bãi biển Santa Barbara được yêu thích vì bãi biển tuyệt vời. Hãy dành thời gian để khám phá Bến cảng Stearns và MOXI, Bảo tàng Khám phá và Đổi mới Wolf, những danh thắng nổi tiếng trong khu vực.

Montecito

Bãi biển tuyệt vời và những nhà hàng nổi bật là những điều thu hút du khách đến Montecito. Chuyến đi của bạn sẽ không trọn vẹn nếu bỏ qua Bãi biển Miramar hoặc Bãi biển Butterfly, danh thắng nổi tiếng ở khu vực lân cận.

Trung tâm Santa Barbara

Bãi biển tuyệt vời và những nhà hàng nổi bật là những điều thu hút du khách đến Trung tâm Santa Barbara. Chuyến đi của bạn sẽ không trọn vẹn nếu bỏ qua Nhà hát Lobero hoặc Nhà hát Arlington, danh thắng nổi tiếng ở khu vực lân cận.

West Beach

Bạn có thể muốn thêm Cảng Santa Barbara và Bãi biển phía Tây vào hành trình tham quan West Beach của mình nếu còn thời gian.

Bãi biển Phía đông

Bãi biển Phía đông được yêu thích vì bãi biển tuyệt vời. Hãy dành thời gian để khám phá Sở thú Santa Barbara và Bãi biển East, những danh thắng nổi tiếng trong khu vực.



Trung tâm Thị trấn Lịch sử Santa Barbara

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: