Toàn bộ ngôi nhà

Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

Phòng
Khu ăn uống
Phòng tắm
Khu phòng khách
Khu ăn uống

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

  • Nhà nghỉ ở gần Trung tâm Triển lãm Quốc gia
  • Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking đều được trang bị các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Bếp, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Birmingham. Nếu muốn tìm hiểu về văn hóa vùng, Thế giới Cadbury là điểm dừng chân thích hợp; trong khi những tín đồ mua sắm có thể đến Bullring & Grand Central và The Mailbox. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm Triển lãm Quốc gia hay Nhà thi đấu Utilita Arena Birmingham.
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Birmingham
Bản đồ
Birmingham, England

Lân cận

  • Nhà thờ St Thomas
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Công viên quốc gia Kingfisher
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Stechford Leisure Centre
    8 phút đi xe - 2.4 km
  • Nhà thờ St Edburgha
    10 phút đi xe - 2.4 km
  • Công viên Sheldon Country
    11 phút đi xe - 3.0 km

Đi lại

  • Ga Birmingham Lea Hall - 7 phút đi bộ
  • Ga metro Shakespeare Line Warwick Road - 9 phút lái xe
  • Sân bay Birmingham (BHX) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • Cafe Balti
    2 phút đi xe
  • St Bernards Grange
    3 phút đi xe
  • McDonald's
    3 phút đi bộ
  • Big John's
    3 phút đi xe
  • Yardley Arms Pub
    3 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking

Giờ trả phòng: 10:00.

Spacious Birmingham House - 7 Guests -free Parking tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Birmingham, nhà nghỉ này cách Công viên Sinh thái Birmingham, Vườn Castle Bromwich Hall và Khu Văn phòng Birmingham khoảng 5 km. Trung tâm Triển lãm Quốc gia và Sân vận động St. Andrew cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km. Cách Ga Birmingham Lea Hall 7 phút đi bộ và cách Ga Birmingham Stechford 29 phút.