Goodwood Hotel

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

5,6 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 1.889.616 ₫
Tổng 2.267.539 ₫
bao gồm thuế & phí
11/11 - 12/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng 4 Executive

  • 10 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng dành cho gia đình, phòng tắm riêng

  • 10 mét vuông
  • 5 khách
  • 2 giường đôi

Phòng đôi Executive, phòng tắm riêng

  • 10 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng, phòng tắm dùng chung

  • 10 mét vuông
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đơn, phòng tắm dùng chung

  • 10 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi, phòng tắm dùng chung

  • 10 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đôi, phòng tắm riêng

  • 10 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 3, phòng tắm riêng

  • 10 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng đơn, phòng tắm riêng

  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Luân Đôn, Goodwood Hotel nằm ở khu trung tâm thành phố. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Phố Oxford và Tottenham Court Road; trong khi Công viên Hyde cùng Quảng trường Russell là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Nhớ đừng bỏ qua Vòng đu quay London Eye và Sân ngắm cảnh Sky Garden.
Bản đồ
38-40 Tavistock Place, London, England, WC1H 9RE

Lân cận

  • Quảng trường Russell
    Quảng trường Russell
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Thư viện Anh
    Thư viện Anh
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Bảo tàng Anh
    Bảo tàng Anh
    11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Vườn Cartwright
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • University College London
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Ga tàu điện ngầm Russell Square - 4 phút đi bộ
  • Ga London Euston - 9 phút đi bộ
  • Sân bay London (LCY-Sân bay Luân Đôn City) - 45 phút lái xe

Nhà hàng

  • TA’MINI Lebanese Bakery
    1 phút đi bộ
  • Woolf & Whistle
    3 phút đi bộ
  • China City
    4 phút đi bộ
  • The Marquis Cornwallis
    2 phút đi bộ
  • Slim Chickens
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Goodwood Hotel

  • Khách sạn ở gần Quảng trường Russell
  • Nằm gần kề Bảo tàng Anh và Tottenham Court Road là Goodwood Hotel với danh sách tiện nghi dường như vô tận. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Goodwood Hotel cũng hỗ trợ các tiện nghi tuyệt vời bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Ấm điện, hệ thống sưởi ấm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Goodwood Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Goodwood Hotel

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Goodwood Hotel vào 11/11/2026 có giá từ 1.889.616 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Goodwood Hotel

Khách sạn này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Goodwood Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Goodwood Hotel

Giờ trả phòng: 10:00.

Goodwood Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Luân Đôn, khách sạn này cách University College London và Quảng trường Russell chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bảo tàng Anh và Tottenham Court Road cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga tàu điện ngầm Russell Square 4 phút và cách Ga tàu điện ngầm King's Cross & St. Pancras 8 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Goodwood Hotel

5,6

5,8

Sạch sẽ

4,8

Tiện nghi, dịch vụ

6,4

Nhân viên & dịch vụ

5,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 104/739 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 138/739 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 164/739 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 138/739 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 195/739 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Location, value for money and room was all good. Recommended.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
Clean linens. Kettle with instant coffee and tea bags available in the room. Tesco express nearby.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Shower was just a dribble, blankets were dirty with a few stains and pillow was stained yellow. Staff at front desk was accommodating and friendly
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Très sympa petit hôtel dans un quartier calme et au centre de Londres
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It's good.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good affordable accommodation
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
However it was a dangerous climb to 4th floor, winding narrow stairs. Location was good and it was cheap.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
This hotel served its purpose, a place to sleep. Check in was easy. We were not able to leave our bags early or after check in as there was no space for that. The building is small and hallways are narrow. There were no fans available and we run hot so we resorted to sleeping with the windows open and even the door, as we were located in the very back and what appeared to be the only unit back there. We felt safe in the area. There was 5-7 minute walk to the local metro station and convenience store next to the hotel. A few restaurant options near hotel as well. They did not automatically clean or room daily or give us new towels. The room was fine, we used it to sleep mainly.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Please check before you Room floor was uneven Shower was not working Shared bathroom idea was not good (I didn’t check that it is shared bathroom)
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A small hotel that is perfect for a simple stay. There are plenty of restaurants, pubs and shops around and the streets aren't too busy. The walk from Euston station can take 10 to 15 minutes depending on traffic. I had reservations about the shared bathroom but the hotel has 2 full bathrooms and two toilet rooms so I didn't need to wait to use it. The only downside is the old fashioned lift up window is sometimes wedged open with a block of wood and can be tricky to close. Thankfully the street noise goes quiet in the evening.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

It fulfilled the function of me having somewhere to stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
My room was clean, quiet, and close to kings cross - just what I needed to catch the eurostar early the next morning.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Really great location for shops, resturants and close to University College London.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good location and didnt pay much considering that,but very tired and unclean. In desperate need of an update. If they put their prices up this would cover basic things like a decent bathroom. Wouldn't stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Gostei muito, localização é muito boa, quarto estava limpo, todos super simpáticos.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ
Good location very safe lots of eatery places quite a posh area ,ok for transport links and a good base for O2 kentish town, budget hotel good if you get a budget price would stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ
For the price per night and the location it is good price
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and airy room , contrary to some reviews
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ
The room was clean but small. A metal chair was available for one person to sit. The room was too warm without a fan. Noisy street/ neighbourhood/ cars prevented opening of window . In future, warn that there are no lifts. Parking? Not sure.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ
It was an excellent place to discover around London. The staff were helpful, the only thing we were disappointed about was the cleanliness of the property. There were a lot of spider-webs on the corners of the wall and there was a lot of dust in the room, especially around the curtains.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel was very nice, staff were helpful and friendly. Be aware depending on what room you book it may not come with en-suite toilet or shower however the communal showers were good and if the weather is Hot the shower gets very cold. Would stay here again. No air con in the rooms but was provided and fan to keep the room cool
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
only thing clean were the sheets and towels.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Positive - good central location. Negatives - room not suitable due to heat, no sound barrier from street or from other rooms, staff do not clean rooms, not always at the main door to let you back in
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 7, 2026