West Torrance

Los Angeles

West Torrance


Khách sạn hàng đầu tại West Torrance

The Westin Bonaventure Hotel and Suites, Los Angeles

The Westin Bonaventure Hotel and Suites, Los Angeles

4 out of 5
404 S Figueroa St Los Angeles CA
Giá là 4.707.163 ₫ mỗi đêm từ 26 thg 7 đến 27 thg 7
4.707.163 ₫
Tổng 6.386.989 ₫
26/07 - 27/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn spa ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như spa với đầy đủ các liệu pháp, 3 nhà hàng và 3 quán bar/khu lounge. ...
9/10 Tuyệt vời! (3.138 nhận xét)
"We stayed here for the World Cup and it was fantastic. Great location, BEAUTIFUL property and staff was beyond accommodating. Highly recommend"

Đăng vào ngày 05/07/2026

The Westin Bonaventure Hotel and Suites, Los Angeles
Loews Hollywood Hotel

Loews Hollywood Hotel

4 out of 5
1755 North Highland Avenue Los Angeles CA
Giá là 6.236.334 ₫ mỗi đêm từ 19 thg 7 đến 20 thg 7
6.236.334 ₫
Tổng 8.166.704 ₫
19/07 - 20/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, 2 nhà hàng ...
9,2/10 Tuyệt vời! (5.299 nhận xét)
"Tôi chưa nhận lại khoản cọc sau 2 tháng,vui lòng thông báo cho khách sạn gửi lại giúp tôi. Cảm ơn."

Đăng vào ngày 01/09/2023

Loews Hollywood Hotel
Hilton Los Angeles Airport

Hilton Los Angeles Airport

4 out of 5
5711 W Century Blvd Los Angeles CA
Giá là 3.604.793 ₫ mỗi đêm từ 12 thg 7 đến 13 thg 7
3.604.793 ₫
Tổng 4.188.134 ₫
12/07 - 13/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như 5 nhà hàng, bữa sáng (phụ ...
8,4/10 Rất tốt! (5.689 nhận xét)
"The room was immaculate, thanka housekeeping for do the best. My reservation was easy .Front desk agent at night was very polite , funny The pool was clean In the perfect area. Thanks every one at Hilton . Hope back soon"

Đăng vào ngày 05/07/2026

Hilton Los Angeles Airport
Holiday Inn Los Angeles - LAX Airport by IHG

Holiday Inn Los Angeles - LAX Airport by IHG

3 out of 5
9901 S La Cienega Blvd Los Angeles CA
Giá là 3.813.065 ₫ mỗi đêm từ 12 thg 7 đến 13 thg 7
3.813.065 ₫
Tổng 4.430.591 ₫
12/07 - 13/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng ...
8,2/10 Rất tốt! (4.617 nhận xét)
"Didn’t tell me anything about an extra $100 holding fee when you got there, main staff could be friendlier but the kitchen crew were friendly and respectful, hotel was clean and beautiful! Shuttle also needs better tracking we waited almost an hour at the airport"

Đăng vào ngày 05/07/2026

Holiday Inn Los Angeles - LAX Airport by IHG
Hyatt Regency Los Angeles International Airport

Hyatt Regency Los Angeles International Airport

4 out of 5
6225 W Century Blvd Los Angeles CA
Giá là 4.707.163 ₫ mỗi đêm từ 19 thg 7 đến 20 thg 7
4.707.163 ₫
Tổng 5.469.489 ₫
19/07 - 20/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng ...
8,8/10 Xuất sắc! (4.813 nhận xét)
"Bed was comfortable and room well appointed. Solid bar for a nice nightcap. The hotel did require a bus ride as close but not adjacent to airport and off of a heavily trafficked road, all that said, I would stay here again."

Đăng vào ngày 05/07/2026

Hyatt Regency Los Angeles International Airport
citizenM Los Angeles Downtown

citizenM Los Angeles Downtown

4 out of 5
361 South Spring Street Los Angeles CA
Giá là 3.523.798 ₫ mỗi đêm từ 8 thg 7 đến 9 thg 7
3.523.798 ₫
Tổng 4.094.443 ₫
08/07 - 09/07
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở Los Angeles này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bữa sáng ...
9,4/10 Ngoại hạng! (4.576 nhận xét)
"The hotel is super modern, tech-forward, and exceptionally clean. The rooms are definitely small but brilliantly designed with a massive, ultra-comfortable bed. The art-filled lobby has an amazing vibe and the location is perfect for walking to Grand Central Market. Would absolutely stay here ..."

Đăng vào ngày 03/07/2026

citizenM Los Angeles Downtown
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến West Torrance

Tìm những khu vực tại West Torrance nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Hollywood

Khách yêu thích Hollywood vì những cửa hàng mua sắm nổi tiếng. Bạn có thể dễ dàng đến Los Angeles bằng cách bắt tàu tại Ga Hollywood - Vine hoặc Ga Hollywood - Highland. Ngoài ra, Nhà hát Hollywood Palladium và Xưởng phim Sunset Gower & Sunset Bronson cũng là những danh thắng bạn không nên bỏ qua trong khu vực.

Trung tâm Los Angeles

Biểu diễn nhạc sống sôi động là một trong nhiều điều được khách yêu thích ở Trung tâm Los Angeles. Nhà thi đấu Crypto.com cũng là danh thắng không thể bỏ qua và hãy bắt tàu tại Ga Pershing Square hoặc Ga metro Little Tokyo/Arts District để dễ dàng đến Los Angeles.

Mid City

Đừng bỏ lỡ Trung tâm Koreatown khi bạn ở Mid City và bắt tàu tại Ga Wilshire - Vermont để bắt đầu hành trình khám phá thành phố.

Phố Hàn (Koreatown)

Khách yêu thích Phố Hàn (Koreatown) vì những nhà hàng nổi bật. Bắt tàu tại Ga Wilshire - Western hoặc Ga Wilshire - Normandie để tham quan những danh thắng nổi tiếng trong khu vực như Nhà hát Wiltern.

Westwood

Bảo tàng hấp dẫn, quán bar sôi động và phòng triển lãm nghệ thuật là những điều khách yêu thích tại Westwood. Đại Sảnh Danh Vọng Thể Thao UCLA và Westwood Village là những danh thắng bạn không nên bỏ qua tại khu vực này.



West Torrance

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: